Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,288
Wamejisahau [emoji16][emoji16][emoji16]Hiyo sasa ndio CCM halisi!
Wamejisahau [emoji16][emoji16][emoji16]Hiyo sasa ndio CCM halisi!
Wewe inawezekana hata mbeya huijui bali unaropoka ropoka tuDr Tulia anakubalika Mbeya vibaya sana.
Sugu anza kutafuta kazi ya kufanya
Hiyo ndiyo ccm tunayo ijua hayo mengine ni maigizoDah! Hata kuigiza maombolezo hawawezi! Bahati mbaya sijawahi kumsikia waziri Mwakyembe akikubali kosa lolote lile zaidi ya kuwatishia wanaomkosoa. Hili nalo anasababu ya kushiriki tamasha, hata baada ya kutangaziwa siku za maombolezo? Eti akashiriki nyimbo za maombolezo! Kweli?
Afadhali ya nyoka anaweza kukuona akakimbia kuliko hao watuHakuna binadamu mwenye roho mbaya nchi hii kama mwanaccm
Hata hivyo huyo Tulia akisimama na Sugu kwenye uwanja ulio sawa basi Tulia atatulizwa mapeema sanaSawa lakini akili yenyewe ni hiyo? Kama rais alivyosema, huu siyo mtaji wa kisiasa lakini mtindo huu wa kutojali mambo makubwa ya kitaifa, ana tatizo.
Labda anaongelea mbeya ya chamwinoIyo mbeya unayoongelea itakua ni mkoa mpya umeanzishwa eti mkuu
Kama wewe unavyokuwa meneja wa genge la chakubangaMuda si mrefu atakuwa meneja wa hoteli yake
Hayo ndiyo majibu yao mepesi kwenye mambo ya kuuzunishaNa kibaya zaidi ilo tamasha ni kwa ajili tu ya Ubunge, yani madaraka matamu kuliko uhai wa watu, na sitoshangaa kuona hakuna mtu anajiudhuru kwa hivi vifo, wakati kama serikali ingesimamia vyema kupakia watu na mizigo kulingana na uwezo wa kivuko, leo tusingekua tumepoteza ndugu zetu kwa kiwango hiki. Ila hawajali sana sana watakwambia ulitaka sisi ndio tuwazuie kupanda?
Jongwee wa kweli hawezekani lazima wajipangekumtoa sugu bila kumuua haitawezekana , andaeni vikosi na vifaru , kwenye sanduku haitatokea .
Anautafuta ubungeSijui huyu mama anahangaika na nini
Waongeze vikosi na vitendea kaziAmpiku Sugu
Upo sahihi yaani hata sura inajionyeshaYule Mama hana mvuto kabisa yaani Siasa anaforce,halafu kama kana Roho Mbaya Fulani ,yaani namuona kama mtu asiyejali wengine
Wajipange haswaaa siyo mchezoHata kama tume itampitisha ubunge wa Mbeya lakini Sugu ni mmbunge wa mioyoni mwa watu
HAKIKA kwa sasa HAJATULIA...Tulia akikua atatulia
Wengne tunawakausha na kuwakatakata vipande tu maana wabish kukunjikaSamaki mkunje angali mbichi
Ujana maji ya moto.HAKIKA kwa sasa HAJATULIA...
[emoji3][emoji3] lohYule Mama hana mvuto kabisa yaani Siasa anaforce,halafu kama kana Roho Mbaya Fulani ,yaani namuona kama mtu asiyejali wengine
Wengne tunawakausha na kuwakatakata vipande tu maana wabish kukunjika
Sent from my Bravo Z11 using JamiiForums mobile app