Njoo Kiluvya Dar, milioni 2 ishirini kwa ishirini kulipa mpaka awamu tatu. Awamu ya kwanza mHuko tunakokwenda milioni tano utapata kiwanja mjini.
Njoo Kiluvya Dar, milioni 2 ishirini kwa ishirini kulipa mpaka awamu tatu. Awamu ya kwanza mHuko tunakokwenda milioni tano utapata kiwanja mjini.
Halafu mzee wa ndiyooo Philip Mpango karudishwa pale pale kwenye uchumi na mipango.Hatununui hizo cement badala yake
Tunachonga vibubu
Mpaka bei itakaporudi kwenye mstari ndio tutajenga nyumba zetu.
Haa 😂😁😀😅😄😃Mbona rahisi huko, au bilionea wa mahindi kahamia kwenye simenti!
Wataweza Kweli Aaaa Wapi
Hao Wana Bei Zao Wanaonyesha Vitambulisho Vya UjasiriamaliKwani ccm na polepole wananunuaje?
Ha ha haTunasubiri Kim aseme neno
Kwani vimeshawekwa picha?Hao Wana Bei Zao Wanaonyesha Vitambulisho Vya Ujasiriamali
Comments zako huwa zinachekesha mno!!![emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Wataweza Kweli Aaaa Wapi
Kushindana Nasi Aaaa Wapi
Hata Wakiungana
SabugileSambamba [emoji16][emoji23][emoji28][emoji1][emoji2][emoji52]
Huko tunakokwenda milioni tano utapata kiwanja mjini.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wataweza Kweli Aaaa Wapi
Kushindana Nasi Aaaa Wapi
Hata Wakiungana
SabugileSambamba [emoji16][emoji23][emoji28][emoji1][emoji2][emoji52]
Hawa Siyo Mabeberu Lakini Wana Nguvu Dhidi Ya Serikali
Hatununui hizo cement badala yake
Tunachonga vibubu
Mpaka bei itakaporudi kwenye mstari ndio tutajenga nyumba zetu.
Labda wana CCM wanauziwa kwa bei elekezi ya elfu kumi na tano! Au nao wanaisoma namba?
Hii ni kwa wote haichagui mkuu, hata sisi makada tunaisoma namba vizuri sanaLabda wana CCM wanauziwa kwa bei elekezi ya elfu kumi na tano! Au nao wanaisoma namba?