Just a trailer, a movie is coming soon.Leo nimestaajabu sana yaani miezi 3 iliyopita simenti ilikuwa elfu 15,imebidi nichukue kwa kilo kadhaa leo ili nikamileshe kujengea bomba liingialo bafuni na chooni.
Mlitusema sana sisi slay queens eti cement ni bei rahisi kuliko pizza haya kiko wapi sasa?
Bora sasa nitakuwa nanunuliwa pizza bila masimango.hongera kwa “kujikubali”
clouds wakutafute ,wewe ndiye malkia wa nguvu sasa mwenye uthubutu
Bora sasa ntakua nanunuliwa pizza bila masimango.
Semenyaaaaaa the nut crackerWapi huko nije kuijumua yote, mbona bei rahisi hivyo?
Hatununui hizo cement badala yake
Tunachonga vibubu
Mpaka bei itakaporudi kwenye mstari ndio tutajenga nyumba zetu.
Huku tunatumia asaliBei ya Sukari iliona uvivu kurudi ilipokuwa
Sasa mbona asali ni xpensive zaidHuku tunatumia asali
Kwani ccm na polepole wananunuaje?