Ya Lwakatare: DPP, Polisi watofautiana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Lwakatare: DPP, Polisi watofautiana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 17, 2013.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,780
    Likes Received: 5,531
    Trophy Points: 280
    Kuna sintofahamu kubwa kati ya Ofisi ya Mkurugenzi wa Mashtaka Nchini(DPP) na Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam juu ya suala la Mkuu wa Idara ya Usalama wa CHADEMA,Winfred Lwakatare ambaye anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kuandaa mipango ya kijasusi ya kudhuru watu.

    Chanzo cha kuaminika toka ndani ya Ofisi ya DPP kinadai kuwa DPP amelitaka Jeshi la Polisi kukusanya ushahidi zaidi ili kuweza kumtengenezea Lwakatare makosa ya kisheria na kumsomea mashtaka kesho. Pia,amewataka Polisi kuamua,kwa kuainisha sababu mujarabu,kama Bwana Joseph Ludovick naye ashtakiwe pamoja na Lwakatare au la.

    Vuta-nkuvute hiyo ilianza jana baada ya DPP na Wasaidizi wake kushinda Ofisini kuyapitia 'mafaili' ya Lwakatare na Ludovick yaliyotoka Polisi ili kujiridhisha na uchunguzi wa awali na makosa yanayoainishwa na uchunguzi huoili kuandaa Hati za Mashtaka dhidi ya Washukiwa hao.

    'DPP alifika mahali haelewi kosa la kuwashtaki akina-Lwakatare kwa ushahidi uliopo.Akawataka Polisi wajiridhishe na kurudishe 'mafaili ' kwake hadi ifikapo saa kumi na mbili na nusu ya Jumatatu' kilidokeza chanzo hicho toka Ofisi za DPP

    Kesho Jumatatu,Lwakatare anatarajiwa kupandishwa kizimbani na kusomewa mashtaka yanayomkabili. Bado haijulikani,atashtakiwa kwa mashtaka yapi hasa na kwa mujibu wa Sheria gani za nchi hii. Kesho,kutakuwa na taarifa zaidi na kamili.Tuvute subira.
    VUTA-NKUVUTE aka Mzee Tupatupa wa Lumumba Dar es Salaam
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,743
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukweli utajulikana tu mbele ya safari
     
  3. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,527
    Likes Received: 2,210
    Trophy Points: 280
    Hapa kazi ipo.....nadhani hata mjadala wa matokeo ya kidato cha Nne itabidi yasubiri kwanza mpaka hili lipite.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,570
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kama unajua kuwa tunatakiwa kuvuta subira, huu umbeya wako wa nini?
    Hujui kuwa ulichoandika hapa ni swala la kawaida kati ya ofisi ya DPP na polisi kabla ya kufungua kesi? Kuna kipya kipi hapo?

    Again,
    Vuta Subira...
     
  5. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa Mkubwa, Inshaallah yetu macho na masikio hapo kesho
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,380
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuone. Tanzania e evidence haikubaliki.
     
  7. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,956
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Ile kauli inayosema.....ukweli daima hujitenga na uongo ndo hapa inapotawala. Wakijikanyaga tu waende mahakamani na ushahidi wa video ya youtube. Kazi ipo kwa polisi.
     
  8. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yetu macho soon tutashuhudia nani kaingia choo cha kike wakati yeye dume
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ndiyo sababu wamevamia ofisi za CHADEMA Jumapili, ili wapate chochote kwa ajili ya Jumatatu?
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Labda hiyo subira mnayotaka ivutwe ni hadi lini? Kama kesho asubuhi Lwakatare anatakiwa kufikishwa mahakamani, je atashitakiwa kwa kosa gani kama hadi hivi sasa ushahidi wa kutosha kuweza kumshitaki haujapatikana? Nafikiri ndiyo maana polisi leo walikuwa ofisi za CHADEMA kujaribu kutafuta ushahidi mwingine zaidi ya ule wa video. Na inaonekana pamoja na kukamatwa kwa Ludovick bado hawajaweza kupata sababu za msingi za kuwashitaki hawa bwana.

    Kukosekana kwa ushahidi mwingine zaidi ya huo wa video unaweza kuwa ni ushahidi mwingine kwamba video ni ya CCM. Kwanini wasianze uchunguzi wa kimtandao kujua aliyeupload video kwenye youtube ni nani? Naamini wakimpata aliyeupload video kwenye youtube watakuwa na uwezo wa kujua alikoitoa. Lakini hivi sasa naona kama wanatapatapa.
     
  11. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 413
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Povu la nin blaza,mlifkiria kwa kutumia masaburi matokeo yake mmeangukia ugoko!!
    Kwishneey
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,782
    Trophy Points: 280
    Nimeongelea swala la video kutokuwa ushahidi wa kutosha katika thread ya Pasco.

    Katika court of law polisi/DPP inabidi wajipange zaidi ya video.

    Katika court of public opinion wengine hatuna such a lofty threshold. Tungekuwa hivyo tungeamini Chenge hana hatia.
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani hawa watu hawana hofu ya Mungu!!? Unambambikizia mtu kesi kwasababu ya mambo ya kidunia tu!!?

    Kesi tengenezeni, muhukumuni tu mnavotaka ila kumbukeni "DUNIANI TUNAPITA NA SIKU MOJA MACHUNGU HAYA YA LWAKATARE YATAWAGEUKIA!!"
     
  14. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ccm wana mbavu, huyo aliyejitambulisha katika JF kama Bukoba boy ajitokeze mahakamani tuone!!! Kwa nini polisi waifanyie kazi anonymous video? CDM inazidi kupaa kila kukicha!!!!!!
     
  15. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inabidi warudi studio ku-record upya!! Hiyo ya sasa hata DPP amesema imechuja!!!
     
  16. k

    kambi safi Member

    #16
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuona ushahidi wa youtube ukatumika mahakamani , hii ndio kazi mpya pekee kwa jeshi la polisi, sidhani hapa wanataka kumlipa lwakatale hela tu kwa ajili ya uchaguzi T 2015 chadema
     
  17. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo matokeo ya kuongoza nchi kwa nguvu za kishirikina!!!! Hakuna maadili tena katika Tanzania!!!!
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hadi jumapili mnatakiwa muwe kazini, au nape analipa overtime kubwa?
     
  19. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,619
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    polisi akili za kushikiliwa kazi ipo
     
  20. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 7,342
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kuna hatari Lwakatare akazuiwa dhamana.
     
Loading...