Women!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlachake, Aug 18, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,923
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Ni wiki Kadhaa Tangu mpenzi wangu anipige Kibuti katika mazingira ya kutatanisha.

    I just met another woman whoa I have been dating for the last two weeks now.

    Nimekuwa nawasiliana nae mara nyingi mida ya Mchana Lakini usiku huwa simu yake Imezimwa.

    Am now getting the feeling that I love her, and I gues she loves me to.

    Jana jioni tukiwa tumekaa in one of those places tunakoenda kujipumzisha mida ya Jioni, nikaamu kumdadasi sababu ya kuzima simu usiku.

    Gues what!!! She told me she is Married though his husband Travels on regular Basis.

    Jamani niliishiwa Nguvu.

    Hivi hapa nani mwenye makosa?

    Hivi mwanamke unapotongozwa, kama umeolewa unatakiwa umwambie mwanaume, Au unasubiri mpaka akuulize?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa ligeuzwe liitwe jukwaa la wanawake sasa. It's about time.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Sasa na wewe unamtongoza mtu hujui anaishi wapi na anaishi vipi?!
    Mmezoeana mpaka kutongozana ila ukashindwa kabisa kumuuliza kama ana mtu?!

    Jifunzeni kuwa marafiki na watu kabla ya kuomba mapenzi!Sio unadandia tu kila daladala kabla kusoma kibao kwanza kujua inapoelekea!!
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,083
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    ni mtizamo wako tu mkuu.... ilivyokuja thread ya mashoga ulionyesha kuunga mkono kwa comments zako sasa imekuja hii ya mwenzetu ndo imekutia hasira eti... nina wasiwasi sana na nyendo zako!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ni mtizamo wangu tu pia
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanza nikupe pole Mlachake, pia nikupe hongera kwa ujasiri wa kuachwa na hapo hapo kupenda kwa wakati huohuo.

    ni kwa nini siku ya kwanza ulipompigia simu usiku na ukaona imezimwa kesho yake usingemuuliza??
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Ndugu naona kweli una obsession na mimi. Vipi kuna kitu umenimaindi au? Maana naona unanifata fata sana kila sehemu. Nikusaidieje?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeee!...mambo ya ndoa hayo
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Jamani hilo swali si ndo la kumuuliza
    Siku ya kwanza ...
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    huoni unajitesa??
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye blue unanichanganya kidogo... Kumbe hamjatongozana kwasababu u are just feeling kuwa mnapendana sasa kama hamjaingia kwenye hyo stage anakosa gani yeye? Pengine she just want your company na sio kungonoka.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mlachake kweli una moyo
    Mpaka umeshakutana nae mara kibao maana unasema sehem mnazokutana on regular basis hujajua kama ana mtu. Wewe ndo ulipaswa uchunguze na kujua maisha yake na kama ana mtu au hana tokea siku ya kwanza moyo wako ulivyomdondokea
    Mkuu acha kabisa hapo na mwambie wazi hauko interested na yeye
     
  12. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,083
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    no,sio kama nakufatafat sana ni kwa vile wote ni great thinkers so inabidi tuwe tunajitahidi kukumbuka tunavyochangia mada zinapokuja jukwaani ili tusijejiharibia au kuonekana tofauti. ni hilo tu boss,kukumbuka comments zetu za nyuma kabla hatujachangia nyingine....
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mmmmezidiiii sanaaaaaaaaa:horn:
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    We Mkirua kwani hujaona aliposema kwamba “we‘ve been dating!“...?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Nakusihi usiwe na obsession na mimi na usihangaike sana kufikiria nyendo zandu. Wewe nipotezee tu kimtindo. Sawa kaka?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,952
    Likes Received: 23,831
    Trophy Points: 280
    We acha unoko...... Huyo aliyetongozwa ndo alitakiwa amwambie mtongozaji "Sorry, nna msumari wangu wa kunitoboa" sio unakubali tu eti mpaka uulizwe.....nyambaf
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    We nawe bwana...tatizo ni kwamba wanawake wanasema kila siku...mara hivi mara vile...mara hawa mara wale yani kila siku lazima zipadishwe thread kadhaa kuponda/kukashfu/kufisia/kulalamikia wanawake.

    Hizo za homosexuals nazo hua zinapandishwa kila siku?!
     
  18. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hapo kaka imekula kwako mke wa mtu sumu lakini na dada zetu nao hapo wamechemka vipi wajiweke kirahisi kiasi hicho wakati ameolewa?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwanini yeye aseme kama hajali kua nao wote wawili?!Huyu anaejali ndie alietakiwa kuuliza ili ajue kama panamfaa au la!!!
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 418,584
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli ajibu maswali ambayo hata hajaulizwa............................kwani alijua nia yako nini?
     
Loading...