wizi mtupu


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
attachment.php?attachmentid=16510&d=1289215734


Hawa wako kikazi mkuu!...Hapo ni "camera"..."Action"..."cut"...!:doh:
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Huyu mumewe bi dada mbona anakazi, supporting his woman dream of being Star.
 
F

FIRST PRIORITY

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
F

FIRST PRIORITY

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
ni kazi tu jamani...je ukiangalia movie za kizungu utasemaje... au kwakuwa sisi waafrika...tusiwe negative sana
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
635,014
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 635,014 280
On job..........pay job...............nothing personal...........or something extra.............
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,349
Likes
4,831
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,349 4,831 280
Kama huyo ni mkeo yataka uwe na roho ngumu, unaweza kufa kabla ya siku zako.
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Irene hilo tumbo punguza chips mayai:smile:
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,214
Likes
288
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,214 288 180
unaweza kusibitishaaa...mi nahisi yuko kazini..kazii ni kazi,cheki mastar wa mbele wana make hadi romance na wameolewaa mradi pesaa inaingiaaa
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu
sibitisha
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
attachment.php?attachmentid=16510&d=1289215734


Hawa wako kikazi mkuu!...Hapo ni "camera"..."Action"..."cut"...!:doh:
Kama ni kazi hii jamani nzuri, lol! unashika vitu vitamu bila gharama yoyote na bado unaingiza hela. Hivi wakimaliza hapo ku-make hiyo scene hairuhusiwi kuchakachua kiukweliukweli kidogo?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu
Acha wongo wako Bana!!
Kama kweli niunganishe na Irene nitamlipa na wewe nitakulipa pia!
Uishindwa nitakuweka kwenye kundi la wambeya!
Kazi kwako...
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Acha wongo wako Bana!!
Kama kweli niunganishe na Irene nitamlipa na wewe nitakulipa pia!
Uishindwa nitakuweka kwenye kundi la wambeya!
Kazi kwako...
Kumbe na wewe unataka!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
usifananishe hawa wabongo na wa mbele.
majuu wana sheria za kuliwalinda kina dada wasidhalilishwe.hapa bongo pamoja na ni kuigiza jamaa akiamua hapo anapiga kidole cha kishkaji na demu analegea baadae kitu.
wabongo hawana maana.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
mimi uigizaji sitauweza kwenye scenekm ile ningewezs jisahau mkono ukaelekea kusiko haha na fraizi ingeshachanika mapeeeema
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
No comment, but dont think a married women can go all that far. Sorry for gender blabla
 
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2010
Messages
812
Likes
15
Points
35
K

Kanyafu Nkanwa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2010
812 15 35
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu
Tuache personal attach. Hazina maana hata kidogo. Unaweza kukuta wewe au mmeo/mkeo analiwa sana huku ukiwa hujui
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
mbona huyu analiwa saaaana tu hapa bongo au hamjui, cha woooote huyu ulizieni kama nadanganya, wanauza ile mbaya, pesa yako tu na usitoe siri utakula kila siku na si ghali kivile, bei ya wastani tu[/QUOTE
UONGO HUO BONGO BLABLA
 

Forum statistics

Threads 1,238,698
Members 476,123
Posts 29,326,874