Wizi mpya kwa "spray ya kichina" Dar


Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Wizi mpya umeibuka jijini Dar.
Wezi wanaigia na kupaki karibu sana na gari lako na kuchungulia umeacha nini garini.
Kama umeacha laptop umekwisha!!
Wanachukua "spray ya kichina" ambayo inapuliziwa kioo.Kioo hicho kina kauka(harden) halafu kikiguswa tu kina katika vipande vipande kama chembe chembe.
Wanaingiza mkono na kufungua mlango kiulaini sana na kuchukua wakitakacho.
Jana mimi nimelizwa!!!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Mkuu mbona huu wizi hapa Dar una miaka! Mwaka jana mimi nimeona pale Kinondoni makaburi watu wanazika jamaa wanafanya wizi wao!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
pole sana naona hata kama ni wa muda mrefu ila kwangu mimi hili ni tukio karibia la tano kusikia ndani ya wiki mbili tu
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
hii kwa dar ni siku nyingi
 
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2009
Messages
1,419
Likes
121
Points
160
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2009
1,419 121 160
Ni team iliyoachwa na vijana wa Mahita, tutakoma kuwa na jeshi la polisi wenye maslahi duni
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
POle sana Majoja...

we should just kill those dudes who steal, inauma sana aisee
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Dawa ni kutoacha vitu vya samani ktk gari, na pia kutopaki popote tu unapojiskia
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
POle sana Majoja...

we should just kill those dudes who steal, inauma sana aisee

mimi binafsi nikimkamata nitamchinja ka kuku
nina hasira nao sana.
nimechunguza nasikia kuna baadhi ya wanamuziki wa kizazi kipya
wanamtandao wao.naendelea na uchunguzi ila ole wake atakaeingia mikononi mwangu!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,011
Likes
8,831
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,011 8,831 280
Wizi mpya umeibuka jijini Dar.
Wezi wanaigia na kupaki karibu sana na gari lako na kuchungulia umeacha nini garini.
Kama umeacha laptop umekwisha!!
Wanachukua "spray ya kichina" ambayo inapuliziwa kioo.Kioo hicho kina kauka(harden) halafu kikiguswa tu kina katika vipande vipande kama chembe chembe.
Wanaingiza mkono na kufungua mlango kiulaini sana na kuchukua wakitakacho.
Jana mimi nimelizwa!!!
View attachment 37095
Aisee shukuru sana MUNGU WAKO siku hizi wachache wanapuliza huwa wanaiba gari kabisa. Nitakuletea picha ya gari imeibiwa siku mke wa aliekuwa waziri mmoja serikali ya kikwete wakizika jamaa waliingia wakawasha a/c kwanza ikaonekana iko sawa wakaaga na kuondoka.

Hii wewe unaenda tu pale kwa wahuni kariakoo gerezani tena pata vijana wa nje muulize mpe namba ya gari yako ukanunue vilivyochukuliwa kwenye gari hivyo vya laptop labda tuwaulize BMTL kama wakiiba wanawapelekea kama gerezani ama lah ukavinunue tena.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,144
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,144 545 280
Ni team iliyoachwa na vijana wa Mahita, tutakoma kuwa na jeshi la polisi wenye maslahi duni
Umeonaeeeh! Kijiwe chao ni Mango Garden na PR Camp K'ndoni. Wanakula na polisi, tangu miaka ya Babu Hita mpaka sasa.
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
pole sana naona hata kama ni wa muda mrefu ila kwangu mimi hili ni tukio karibia la tano kusikia ndani ya wiki mbili tu
Du! inaelekea mi ndo nimetembelewa, tena nje tu ya ofisi yangu.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,011
Likes
8,831
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,011 8,831 280
Ni team iliyoachwa na vijana wa Mahita, tutakoma kuwa na jeshi la polisi wenye maslahi duni
na tibaigana alfred walichofanya ni kurithishana nakwambia hata alipoingia kova wakamwita mzee wakamsomesha na sasa kila ukisikia mamilion

yako mikononi mwa wazee wa kazi kova ana yake thamani
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,282
Likes
2,030
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,282 2,030 280
Mkikamata msiache kuchinjilia mbali.
Viribiti hawa washenzi kweli, ukipeleka polisi anaachiwa saa hiyo hiyo.

kuna mmoja alilamba laptop maeneo ya muhimbili, akaipeleka kuihifadhi kwa polisi pale kituo cha muhimbili geti la chuo, alivyoona vidume vimetembeza kitu kwenye sikio moja, akasema mwenyewe.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
pole mkuu,tulishazoea kulizwa,kwa taarifa yako sifungi milango ya gari ili wasinitie hasara ya kununua kioo,lakini natoa kila kitu kwenye gari
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
339
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 339 180
Kwa mwenye kufahamu ... Hii "spray" ina matumizi mengine zaidi ya wizi? Au imekuwa "imported" kwa kazi hiyo tu?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,011
Likes
8,831
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,011 8,831 280
Rip our mirror
jamani was so nice rest in peace
majoja hawa watu nunua spray moja inaitwa felcos nilinunua southafrica incase ukikutana na washenzi kama hawa unaspray unaingia kwenye gari wanatafutana ni balaa nilikuja nazo 5 moja imefanya kazi sana ikaisha wakati nikiwa
nahamia kwangu si unajua maisha nikaweka nyavu kwanza wakawa wanachana mmmh nikajipanga nikaanza kuweka madirisha ya CHUMBA CHANGU KWANZA ,siku inayofwata nikalala chumba cha wageni wakaja usiku nilispray kwenye macho mmoja kama sina akilinzuri haoni mpaka leo
na alikutwa asb pemben ya nyumba watu wamemzingira sikutaka hata kumjua..nikaenda job
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Kuna maswali huwa najiuliza, Sierra Leone, Liberia wamepigana vita zaidi ya miaka 10 lakini ukiacha gari yako mtaani hata iwe miezi sita hakuna mtu atagusa, sasa sisi wazee wa nchi ya amani vipi???????? Halafu huu wizi wa vifaa vya magari, vitu ndani ya gari kwa bongo upo Dar tu, mbona mikoani hamna?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
nitaleta maisha bora kwa kila mtanzania,nitazalisha ajira kwa vijana,naenda ulaya kuwatafutia mitaji.
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Rip our mirror
jamani was so nice rest in peace
majoja hawa watu nunua spray moja inaitwa felcos nilinunua southafrica incase ukikutana na washenzi kama hawa unaspray unaingia kwenye gari wanatafutana ni balaa nilikuja nazo 5 moja imefanya kazi sana ikaisha wakati nikiwa
nahamia kwangu si unajua maisha nikaweka nyavu kwanza wakawa wanachana mmmh nikajipanga nikaanza kuweka madirisha ya CHUMBA CHANGU KWANZA ,siku inayofwata nikalala chumba cha wageni wakaja usiku nilispray kwenye macho mmoja kama sina akilinzuri haoni mpaka leo
na alikutwa asb pemben ya nyumba watu wamemzingira sikutaka hata kumjua..nikaenda job
Ha ha ha !
Du hapa Mkuu ulilamba dume.
Na mimi hasira yangu ingeisha.
Nitapata wapi hiyo felcos?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,011
Likes
8,831
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,011 8,831 280
nitaleta maisha bora kwa kila mtanzania,nitazalisha ajira kwa vijana,naenda ulaya kuwatafutia mitaji.
meku ameshindwaa obama na libya yake ile
tutaweza unahisi ama za kuuuza mbege aisee
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306