WITO:Baba V ajiuzulu,kazi imemshinda.


Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,812
Likes
388
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,812 388 180
Habari za jioni wana Chit-Chat!
Nimefuatilia kwa makini suala la Chimbuvu na Madame B na kugundua ubabaishaji mkubwa wa mwenyekiti wa kamati ya mahusiano CC.
Kwanza,mwenyekiti alitangaza kuvunjwa kwa ndoa kati ya watajwa hapo juu mara mbili,agizo ambalo halikutimizwa.
Hii inadhihirisha mwenyekiti Baba V ni mbwa asiye na meno;yaani mbwa koko.
!
-Mbaya zaidi,likaja suala la Baba V kumtaka kimapenzi Madame B,jambo ambalo mtuhumiwa hajalitolea maelezo ya kueleweka mpaka sasa.
-Na hili la kuvunja ndoa ya loya na Madame B,ilhali hakuna malalamiko yoyote loya aloyaleta humu inadhihirisha ubabaishaji wa baba V.
Napendekeza maandamano makubwa ya kumng'oa Baba V yafanyike.
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Yeye mwenyewe amwkalia kufurahia kuvunjika kwa ndoa za watu. Hata mahakimu hawafurahii wahalifu. Naunga mkono anguko lake
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Naunga mkono hoja manake ananishawishi kila siku niachane na mume wangu mpenzi nitonye! Ajiuzulu, ajiuzulu, ajiuzulu!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Nikukumbushe tu bwana eliah g. Kamwela kusoma threads zote nilizozipost kuhusu wahusika kisha uje urekebishe katika maeneo utakayogundua kuwa umeandika sivyo, otherwise kila mwana chit chat ana haki ya kutoa maoni yake na majaji ni wana chit chat kwani hii ni kwa manufaa ya chit chat na sio manufaa yangu, Always Baba V
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Yeye mwenyewe amwkalia kufurahia kuvunjika kwa ndoa za watu. Hata mahakimu hawafurahii wahalifu. Naunga mkono anguko lake
Sure? Thibitisha tafadhali
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,812
Likes
388
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,812 388 180
Naunga mkono hoja manake ananishawishi kila siku niachane na mume wangu mpenzi nitonye! Ajiuzulu, ajiuzulu, ajiuzulu!
Umeona eeh!!
sweetlady,hatuwezi kuendelea kuwa na mwenyekiti mkware kama huyu.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Naunga mkono hoja manake ananishawishi kila siku niachane na mume wangu mpenzi nitonye! Ajiuzulu, ajiuzulu, ajiuzulu!
Unapoyasema hayo waite na Dena Amsi na Mr Rocky wawe mashahidi wako. Ni ushauri tu
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Umeona eeh!!
sweetlady,hatuwezi kuendelea kuwa na mwenyekiti mkware kama huyu.
Chit chat ndo watakuwa waamuzi, kumbukeni tu kuweka ushahidi na kumbukumbu sahihi badala ya invented words.
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Chit chat ndo watakuwa waamuzi, kumbukeni tu kuweka ushahidi na kumbukumbu sahihi badala ya invented words.
Yaani utetezi wako ni dhaifu Baba V!
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,812
Likes
388
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,812 388 180
Chit chat ndo watakuwa waamuzi, kumbukeni tu kuweka ushahidi na kumbukumbu sahihi badala ya invented words.
We najua unalilia uenyekiti tu,lakini posts zako kuhusu suala hili ziko wazi na umeonesha udhaifu mkubwa!!
Ondoka baba!!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,812
Likes
388
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,812 388 180
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Yaani utetezi wako ni dhaifu Baba V!
Sijafanya utetezi na sina haja ya kufanya hivyo,kazi niliyoifanya kwa kushirikiana na kamati zangu inaonekana kwa uwazi na kila mwana chit chat. Nilichofanya ni kuwakumbusha kuweka ushahidi tu
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Malizeni hoja zenu eliah na sweetlady ,I will come back to you
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
78
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 78 145
Naunga mkono hoja manake ananishawishi kila siku niachane na mume wangu mpenzi nitonye! Ajiuzulu, ajiuzulu, ajiuzulu!
Kama unao uthibitisho unao wa madai yako uweke mezani !
Hapa porojo hazina nafasi !
Ofcoz hata kama Baba V alifanya hivyo binafsi yangu sitoona kioja!
Sababu Shem wangu nae mmh! Ni walewale! Au yaleyale ! "makufuli ya kichina"
Juzi hapa mwenyewe umetuthibitishia ulimbonji na Mr. Rocky ! Huku mkidai kutuambia nitonye yuko machimboni ! So far hana chake!
Hence yawezekana Baba V aliona ni style ya bodaboda! Mtu ashuka- mtu apanda .
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Kama unao uthibitisho unao wa madai yako uweke mezani !
Hapa porojo hazina nafasi !
Ofcoz hata kama Baba V alifanya hivyo binafsi yangu sitoona kioja!
Sababu Shem wangu nae mmh! Ni walewale! Au yaleyale ! "makufuli ya kichina"
Juzi hapa mwenyewe umetuthibitishia ulimbonji na Mr. Rocky ! Huku mkidai kutuambia nitonye yuko machimboni ! So far hana chake!
Hence yawezekana Baba V aliona ni style ya bodaboda! Mtu ashuka- mtu apanda .
Ntake radhi tafadhali! Umetumwa au ?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Kama unao uthibitisho unao wa madai yako uweke mezani !
Hapa porojo hazina nafasi !
Ofcoz hata kama Baba V alifanya hivyo binafsi yangu sitoona kioja!
Sababu Shem wangu nae mmh! Ni walewale! Au yaleyale ! "makufuli ya kichina"
Juzi hapa mwenyewe umetuthibitishia ulimbonji na Mr. Rocky ! Huku mkidai kutuambia nitonye yuko machimboni ! So far hana chake!
Hence yawezekana Baba V aliona ni style ya bodaboda! Mtu ashuka- mtu apanda .
anachokifanya sweetlady ni kujihami baada ya aliyoyafanya na @mr rock hadi Dena Amsi kanywa valuu asubuhi kwa hasira. Thread haiko mbali, nitaileta hapa ili aseme hata aliyoyaandika ni mimi niliandika,imeibuka tabia ya wanachit chat kupakaza mbovu kwa mwenyekiti pale tu atakapoonyesha msimamo mkali wanapoonesha kutoheshimu mahusiano yao. Ndicho anachofanya sweetlady
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
78
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 78 145
Umeona eeh!!
sweetlady,hatuwezi kuendelea kuwa na mwenyekiti mkware kama huyu.
Hapa issue ya ukware haina mashiko!
Tangu lini ulisikia kiongozi apendwa na kaumu yote?
Kivyovyote vile patakua na suppoters na against ! That's reality normal life! Haiyumkini eti raia flani wamekataa kuhesabiwa sensa kiongozi aachie madaraka ! It's stupidity leadin!
Afu huu ni uongozi mfumo wake uko kijamii zaidi na si kiroho!
Hapa sio vaticano kwamba kiongozi hatakiwi kupiga trees!
Alowaambia Baba V ni Papa wa hapa nani ?
Au alowambia Baba V ni mfano wa Kamuzu Banda ama Elton John nani ?
Uenyekiti wake hauna kanuni ya kutowavua vyupi warembo humu!
Mf. Hai ni kama hivi sasa mrembo snowhite anavyojilengesha kwa Baba V ! Binti keshamtepetea hadi kucha!
Na nnachofanya ni kumkazia hukumu Baba V hadi acheke na nyavu kwa snowhite!
Alaaaa!
Baba V piga trees mwanajeshi wangu .
 
Last edited by a moderator:
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Sijafanya utetezi na sina haja ya kufanya hivyo,kazi niliyoifanya kwa kushirikiana na kamati zangu inaonekana kwa uwazi na kila mwana chit chat. Nilichofanya ni kuwakumbusha kuweka ushahidi tu
Mwenyekiti ulishaazengeaga nyumba yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,496
Members 462,160
Posts 28,480,052