With President Kikwete we are not safe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

With President Kikwete we are not safe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by INFORMANT, Feb 17, 2011.

  1. I

    INFORMANT Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika, hatuko salama, hatukuwa salama, na hatutakuwa salama.Mizaha mizaha tu, maisha ya watanzania yanapotea hivi hivi tu.

    Si mara ya kwanza, nasema na kwa uthabiti kabisa, si mara ya kwanza, tumechoka, enenda zako!!!!

    :sad:
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe tumeweka more effort kununua mabomu ya machozi tukasahau kuyamatain mabomu makubwa.

    Mauaji, mauaji, damu:msela:
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    DR Slaa alisema kurudi kwa kikwete madarakani ni maafa sijui alimaanisha haya tunayoyapata sasa!??
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    imagine leo ingekuwa siku ya uchaguzi mkuu..............!!!!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,556
    Likes Received: 11,461
    Trophy Points: 280
    halafu huyu rais si alikuwa ni mwanajeshi? au ni rais buyu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi naona hakuna link ya kueleweka kati ya JK na wasaidizi wake ndio maana kila baya linaibuka ktk uongozi wake tuu.
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Mpaka jamaa anatoka madarakani cha moto tutakua tumekiona!!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,823
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bosi sijakupata vizuri, ni kwamba yote hayo yamesemwa na presda Kikwete ama kuna yako umeongeza maana sijakupata sawa sawa before natoa comments zangu.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    KWANI SISI TUNAPOPIGA MAKELELE KUSEMA kuwa hakuna acting goverment mnadhania tunatania?
    tz kila kitu ni hovyo hovyo tu
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,541
    Likes Received: 2,160
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo tafsiri ya OMBWE LA UONGOZI.
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na bado mpaka mkome,si mlimchagua wenyewe?
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 13,786
    Trophy Points: 280
    Wangesema hizi ni njama za kile chama cha .............. kuvuruga ushindi wa kishindo
     
  13. N

    Nanu JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hata mimi nimeongea na jamaa yangu mjeshi kaniamabia kuna hali ya kinyongo miongoni wa wajeshi. hawamtaki shimbo na mwamnyange kwa sababu uteuzi wao ulizingatia uswaiba badala ya weledi. tena kasema kimsingi hao jamaa niliowataja hapo juu hawana sifa kwenye nafasi hizo ila mkuu kawapa kishikaji .
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mallaba , itakuwa ngumu sana kama teuzi zitafuata mtu anayependwa Jeshini , labda kama mtazamo ndio huo basi katika mabadiliko ya katiba watoe mapendekezo CDF awe anapikiwa kura na jamii ya TPDF - LOL
     
  16. M

    MJM JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Alikuwa ni mwanajeshi pia amesoma uchumi. Lakini si inaruhusiwa kusahau? hakumbuki mambo hayo tena.

    True hii nchi tunaishi kwa kudra za Mwenyezi Mungu tu serikali iko likizo ya kijeshi. Lakini kila siku tunasema yote yana mwisho mbona wanazidi kutuonea na mwisho hauonekani? Siko tayari kukubali sababu yoyote ya mlipuko wa mabomu hayo iliyotolewa au itakayotolewa. Hadi sasa sijasikia aliyewajibika/wajibishwa!!!!!!! kana kwamba ni mabanda fulani ya kuku yameungua? This is too much
     
  17. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha giza huko ulaya wana historia hukiona kama kipindi kirefu sana, kwangu mimi kipindi cha utawala huu kimekuwa kipindi kirefu sana na cha giza tororo sana. Nawaambia Watanzania kama hatutafanya kitu wakati huu basi wajukuu wetu watakuja kusema kipindi chetu kilikuwa kipindi cha giza. Inakuwaje mambo yanatokea mfululizo namna hii na hakuna hata mtu anayetaka kusimama kuwasema viongozi? Inakuwaje kila mtanzania anaogopa tu? Ni woga gani huu tulionao?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wangekuwa wanafukuzwa hivyo mbona maisha yangekuwa marahisi sana? ila tupo pamoja ndugu. Hakika hatuko salama
     
  19. M

    MJM JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wenyewe wanaita kwa kishindo na kushangilia wakashangilia kwa nguvu. Mara nyingi huwa nakutana na watu wanalalamika serikali hii mara hili mara lile na yote ni serious issues lakini huwa nauliza mbona yapo miaka nenda rudi na bado hatuwawajibishi? Ndiyo maana JK anasema kelele za mlango hazimnyimi mwenye nyumba usingizi. We need will power and commitments to overhaul this Government otherwise we are doomed
     
  20. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,588
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa!wakati tunapaza sauti zetu pamoja na dr slaa wakati ule wa kuelekea uchaguzi,walidhani sisi ni WEHU.Acha washikishwe adabu.
     
Loading...