SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,805
Huu wimbo una viashiria vya ukombozi na uvunjifu wa amani. Hivyo ingefaa upigwe Marufuku na BASATA kuleta utangamano wa kitaifa
Huu wimbo ndo uliikomboa Zimbabwe. Zama zile hata radio Tanzania iliupigaHuu wimbo una viashiria vya ukombozi na uvunjifu wa amani. Hivyo ingefaa upigwe Marufuku na BASATA kuleta utangamano wa kitaifa
Mmeuwa watu elfu 23 plus,unakibuli gani cha kuongea hivyo??,mmezika miili ya wapendwa wetu kama kuku waliokufa na kideli,bado mkawanyima watu kuzika miili ya wapendwa wao,mkapola uchaguzi,bado mnateka,mnabaka,mnalawiti,mnafira na mnauwa,hivi nyinyi ni wanyama au majini??Huo wimbo una ukombozi gani mbona maana yake ni kumuombaomba yesu
Kama ni ukombozi hao wazimbabwe walioimba si wangewatoa ZANU serikalini
Ngoja niutafute umenisanuaHuu wimbo una viashiria vya ukombozi na uvunjifu wa amani. Hivyo ingefaa upigwe Marufuku na BASATA kuleta utangamano wa kitaifa
Ngoja niutafute maanaje hata siujui.Huu wimbo una viashiria vya ukombozi na uvunjifu wa amani. Hivyo ingefaa upigwe Marufuku na BASATA kuleta utangamano wa kitaifa