Wimbi la wadada kwenda mjini asubuhi

Wimbi la wadada kwenda mjini asubuhi

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Posts
4,317
Reaction score
4,118
Nimefanikiwa kuishi katika majiji na miji kadhaa hapa nchi. Kuna tabia inakua kwa kasi miongoni mwa hawa dada zetu. Kumekuwa na ongezeke la wimbi kubwa la mabinti kwenda mjini asubuhi na kurudi jioni huku wakiwa hawajaajiriwa wala hawajishughulishi na biashara yoyote. Unaweza ukawa mjini ukakwaana na dada anazunguka kwny maduka lkn hana cha maana anachofnya. Na wengi wa hawa wanasaka wanaume.
Nikiwa Dar es salaam kuna binti mmoja alikuwa akiishi tabata chama na kila asubuhi akiamka yeye na kibegi kwenda kariakoo mpka jioni ila hana cha kufanya. Hata nilipokuwa Mwanza kuna kabinti kanatoka kwao Mkuyuni asubuhi mpka jioni ila hakina mchongo.
Hawa ni baadhi tu lakini janga hili linakuwa kwa kasi sana. Angalia mtaani kwako bila shaka mabinti wa dizaini hii utawaona tu.
Wanaume tunawindwa usiku na mchana. Mabinti siku hizi wanatega masaa yote.
 
Nimefanikiwa kuishi katika majiji na miji kadhaa hapa nchi. Kuna tabia inakua kwa kasi miongoni mwa hawa dada zetu. Kumekuwa na ongezeke la wimbi kubwa la mabinti kwenda mjini asubuhi na kurudi jioni huku wakiwa hawajaajiriwa wala hawajishughulishi na biashara yoyote. Unaweza ukawa mjini ukakwaana na dada anazunguka kwny maduka lkn hana cha maana anachofnya. Na wengi wa hawa wanasaka wanaume.
Nikiwa Dar es salaam kuna binti mmoja alikuwa akiishi tabata chama na kila asubuhi akiamka yeye na kibegi kwenda kariakoo mpka jioni ila hana cha kufanya. Hata nilipokuwa Mwanza kuna kabinti kanatoka kwao Mkuyuni asubuhi mpka jioni ila hakina mchongo.
Hawa ni baadhi tu lakini janga hili linakuwa kwa kasi sana. Angalia mtaani kwako bila shaka mabinti wa dizaini hii utawaona tu.
Wanaume tunawindwa usiku na mchana. Mabinti siku hizi wanatega masaa yote.
Huku kwetu wanaondoka jioni wanarudi asubuhi
 
Nimefanikiwa kuishi katika majiji na miji kadhaa hapa nchi. Kuna tabia inakua kwa kasi miongoni mwa hawa dada zetu. Kumekuwa na ongezeke la wimbi kubwa la mabinti kwenda mjini asubuhi na kurudi jioni huku wakiwa hawajaajiriwa wala hawajishughulishi na biashara yoyote. Unaweza ukawa mjini ukakwaana na dada anazunguka kwny maduka lkn hana cha maana anachofnya. Na wengi wa hawa wanasaka wanaume.
Nikiwa Dar es salaam kuna binti mmoja alikuwa akiishi tabata chama na kila asubuhi akiamka yeye na kibegi kwenda kariakoo mpka jioni ila hana cha kufanya. Hata nilipokuwa Mwanza kuna kabinti kanatoka kwao Mkuyuni asubuhi mpka jioni ila hakina mchongo.
Hawa ni baadhi tu lakini janga hili linakuwa kwa kasi sana. Angalia mtaani kwako bila shaka mabinti wa dizaini hii utawaona tu.
Wanaume tunawindwa usiku na mchana. Mabinti siku hizi wanatega masaa yote.


Sasa kazi ya kuwawinda wanaume si ndio kazi yenyewe kwa wasichana, au ulitaka wawinde panya buku au ngedere? 😊? Mie napenda watuwinde sana tu
 
Kazi yake sii ndiyo hiyo ya kuzunguka maeneo mbali mbali...

Akikutana na watu wakwale anafika nao bei, deal done...



Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom