William Malecela Baharia mbona kimya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela Baharia mbona kimya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by chama, Feb 21, 2012.

  1. c

    chama JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tupe taarifa za ziara yako naona upo kimya sana kulikoni!! Tunasubiri kwa hamu au ndio tuseme kimya kingi kina mshindo mkuu!!


    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Yuko bize ana practise kusema NDIYOOOOO bungeni wewe huoni surname yake.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Mwacheni shemeji yangu Baharia LeMutuzz the Show anakaula bata Qbar na matotozzzz ya bongo, kwanza baharia alipata likizo baada ya lori lake kupata itilafu likiwa limebeba cynide H3S04..Na....Be12
     
  4. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 887
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    LeMutuz atakua mbunge mzuri akichaguliwa.Ni mtu anahoji matokeo, siyo propaganda.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watanzania tunakoswa vitu vya kujadili!
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Si lazima uchangie! William ni mwanasiasa hakuna sababu ya kutomjadili.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ameanza siasa lini au baada ya kusema atagombea ubunge ili jina la baba yake lisipotee ndiyo gafla kawa mwanasiasa? Usituharibie siku bana.........
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yupo na best wake Nape Mnauye akipewa maelekezo namna ya kumwondoa Lusinde uchaguzi ujao, hana muda na JF wakati ana majukumu mazito ya kujenga misingi ya kutetea jimbo alilonyang;anywa babake. Kazi ipo.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Yupo busy kusikiliza kero za wananchi
     
  10. Gogle

    Gogle JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2018 at 1:16 AM
    Joined: Feb 26, 2013
    Messages: 1,427
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Yupo
     
Loading...