Wilfred lwakatare mkurugenzi wa ulinzi wa chadema


E

ecolizer baba

Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
82
Likes
143
Points
40
E

ecolizer baba

Member
Joined Sep 29, 2010
82 143 40
Wakuu jambo....!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ni siku kadhaa toka mkurugenzi wa usalama wa chama DUME CHADEMA ambach kimewnyima usingizi Chama cha Magambaz na wenzao Waliberali alipoachiwa kwa dhamana. Ikumbukwe kuwa huyu Kamamda alibambikiwa kesi na Serikali kwa makusudi ya Kuwarubuni watanzania wakichukie lakini ni kama vile walimpiga chura teke akiwa majini. Matokeo yake wameaibishwa na Mahakama kiasi kwamba Katibu Mkuu wa Magambaz "NDOVU" a.k.a KAINAN BARIDIIIII ameshindwa cha kuiambia kamati kuu yake. Lakini pia hata wale jamaa wa Lumumba wa buku 7 akina Ritz, Tandale, Mafilili, Ze Marcopolo, Bungeni, Saddam Hussein, Mtela Mwampamba na Juliana Shonza wamefiata mikia na wamebaki tu kutegemea Huruma za Waropokaji Mwigulu Chemba na Nape Nnauye ili waingize siku kwa kuleta uharo huku jukwaani.

NAPENDA KUJUA MWENYE TAARIFA ZOZOTE ZA ALIPO KAMANDA WA UKWELI LWAKATARE KWA SASA TAFADHALI.

Waslaamu.
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Bado hajaachiwa kwa dhamana kwa sababu hakimu aliyekuwa anasikiliza kesi yake yupo likizo. Ni haya tu mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,234
Members 490,639
Posts 30,505,702