Weweeee mi kidume bhana
Yupo mzima ila kabanwa kidogo...52 umenena mineno "kwa kinywa kipana" (Source Makwaia wa Kuhenga, Chnl 10).
Mwenye Tazama haambiwi Macho!
Akipita hapa mlengwa, namshauri aya regard maneno yako such as a wills .
Wapi Shem Amy ? Mbona na yeye hayuko active on'board kama tulivyomzoea?
Weweeee mi kidume bhana
Huo umbea sasa...........
Dah ye sijui nani anamlindia huko.....
Umeona mjr 52 kaz imeanza kukushinda hee
Jg niko mazima, my swit!
Nambie !
Sikuwepo jamvi just few dayz, coz nilikua pembezoni na mwa nchi pasipokua na ntwk!
En'hee my lv hebu nambie kinacho...
Na bado atapata bp na sheliHuyu Mjr anampa presure JG lol
Achezea mim yeye mi nilikua na mcheki tuu akadhan mefurahi. Sasa asiddhan mi husninyo mi nahakikisha mpaka ananyooka huyuTeh Teh Teh na Oil Com kabisa
Ok mukubwa, au isijekua kitu kipo kimia ?Yupo mzima ila kabanwa kidogo...
Broken heads..........n why should we collide?
Hahahahaaa mi yangu majicho na masikiwo tuuuuuu
Hahahahaaa mi yangu majicho na masikiwo tuuuuuu