majam19
JF-Expert Member
- Nov 13, 2024
- 1,718
- 1,974
Hapo Kuna shababi anaikamua 100%% mkuuWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Hapo Kuna shababi anaikamua 100%% mkuuWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Una matatizo ya Akili Mzee.Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Nyie vijana hebu wastirini wake zenu, ni ulimbukeni gani huo?Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Doggy mnazima taa?Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Watu kama wewe ndio wa kufunguliwa kesi za ugaidi.Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Usijali anakuona hujakuwa badoWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Hivi Duru Maana yake ni nini?Duru za kimataifa zinasemaje ???
Qassy boee mkuuIlaaa JF
Kweli tutaptaa taifa bora la kesho
Qassy boee pm mkuuIlaaa JF
Kweli tutaptaa taifa bora la kesho
Taifa la wahaini na magaidi.Ilaaa JF
Kweli tutaptaa taifa bora la kesho
Kuna mtu hua najua wewe n mkongweWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana