Jobless_Billionaire
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 5,530
- 14,031
Aisee, ile ni tunnel kabisaOyaaa! Kama uchi wake ni kama ule wa yule binti wa ifm basi usichungulie sababu utaona viungo vingi vya ndani, mfano ini, kongosho, figo na kadhalika.
Aisee, ile ni tunnel kabisaOyaaa! Kama uchi wake ni kama ule wa yule binti wa ifm basi usichungulie sababu utaona viungo vingi vya ndani, mfano ini, kongosho, figo na kadhalika.
Saahz kabla ya kujiunga jf kiwepo kipengele cha kutuma paspotiMbona kama naona JF imevamiwa
Inasikitisha...mada hiziko na mvuto anymoreSaahz kabla ya kujiunga jf kiwepo kipengele cha kutuma paspoti
YaaaaniIlaaa JF
Kweli tutaptaa taifa bora la kesho
AhahhahaNi mimi mkuu!
Unataka umchungulie ili ufanyaje sasa...Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Kwamba Iran ikitushambulia kwa makombora tunaweza kujificha mule?!Aisee, ile ni tunnel kabisa
Kwakweli 🤣🤣🤣Tund Lissu anakazi sana, mpaka akukomboe na wewe atakua sshafia jela.
Unachungulia unatafuta nini huko,mwache nanilii kichwa wazi achungulie,ama unalazimisha upofu wa ujanani?😎😎Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana