Smooth Criminal
JF-Expert Member
- May 13, 2024
- 1,784
- 3,243
mke wako yupo hapa jf? au sisi ni mahakimu wa ndoa yako
Show utakua Una perform kweli ?Wakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Mkuu nielekeze umeishia njiani mkuuIlaaa JF
Kweli tutaptaa taifa bora la kesho
Noma aisee🤣🤣😂Tund Lissu anakazi sana, mpaka akukomboe na wewe atakua sshafia jela.
unafanya vyema maana siku izi magonjwa ni mengi mengine wanayo ila hawajijui na hajui kwamba unamsaidia kung'amua asiyo weza yaona mwenyewe. jaribu kuomwelewesha hope atakuelewaWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Inasikitisha... sana¡JF siku hizi kuna mada za kitoto sana. hii kweli ya kuleta hapa?
Akunyimaye mbaazi.........Nyuchi za wanawake zilivyo na sura mbaya unaanzaje kutamani kuziona kaka?
Kwani wewe unachungulia unataka uone nini huko? Huyo my wife wako Mimi huwa ananianikia yote naangaliaWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana
Ni mimi mkuu!Hapo Kuna shababi anaikamua 100%% mkuu
Labda anahisi huku pia kuna mambo ya kutengeneza contentJF siku hizi kuna mada za kitoto sana. hii kweli ya kuleta hapa?
Itakuwa ana fangasiWakuuu
Sijui wife kawaje siku hizi,yani hapendi kabisa niwe namchungulia yake.
Naumia sana