WhatsApp yawakaba koo waongo, sasa kuumbuka!

WhatsApp yawakaba koo waongo, sasa kuumbuka!

Nilikuwa mbioni kujiunga wasaapps....mara baada yakusikia imenunuliwa na facebook....nikaghairi. Hivyo hiyo kadhia siijui.
 
Halafu hivi kwa nini hawaruhusu kublock Group halafu baadaye ukitaka unarudi ie unblock kama inavyokubali kwa individual manake Groups sometimes zinakera ile sms kila saa hvyo ni vyema wangeweka option ya kublock baadaye ukitaka kusoma SMS zilizotumwa unblock
 
Ahaaa! Kumbe ntakuwa sisomi jumbe za watu awe anajua kuwa sjasoma
 
Kuna kitu ni me observe. Wale ambao nimekuwa nawasiliana nao awali, hizo tick sio za kijani. Lakini watu ambao nimeanza kuwasiliana nao jana, hizo alama za kijani zipo.

Sasa sijui hii ni kwangu tu au na wengine wameiona hali hii.

Tiba

hata kwangu Tiba iko hivo za nyuma hazikubadilika...ni tangia jana
 
Una tatizo gani na Facebook?
Kwanza Wamiliki wake wanashabikia utenda dhambi,mahusiano ya jinsia moja. Pili mtandao ule unahusika na kutumika na maofisa wa serikali ya merekeni...kuchambua taarifa za siri za watumiaji wa mtandao huo...hakuna faragha hapo. Kwangu faragha ni jambo la muhimu sana.
 
Mie msg huwa sizipendi sana, nikitaka mlengwa nihakiki amepata ujumbe nmtwangia simu apokee nimwagie yake, asipopokea then najua hakutaka kupata ujumbe niliokusudia aupate na sishuhuliki nae tena. IVO. MIA. 100.
 
Mimi kwangu mbona sipati hio kitu? hebu nitumie namba yako nijaribu kukutumia


Ooooh... Pole sana mkuu Elli nilikuwa sijaona hii post yako. Namba yangu ni +255714197700 hebu niadd saiv!
 
Last edited by a moderator:
Toka lini wabongo tukakosa sababu mimi napigiwa simu na naiona inaita ila nikiulizwa baadae nasema haikuita kwangu msala nawapa tiGO itakua iyo mirangi hata iwe RED nasema sijapata ujumbe waneshindwa last seen itakua mirangi rangi.

Teh teh...kuna option ya kusomea msg offline pia.....hamna cha vitiki vya blue wala kijivu.....
 
Halafu hivi kwa nini hawaruhusu kublock Group halafu baadaye ukitaka unarudi ie unblock kama inavyokubali kwa individual manake Groups sometimes zinakera ile sms kila saa hvyo ni vyema wangeweka option ya kublock baadaye ukitaka kusoma SMS zilizotumwa unblock

Tumia tu option ya Mute...unaweza kumute maximum for a year :shock:......kazi kwako
 
Halafu hivi kwa nini hawaruhusu kublock Group halafu baadaye ukitaka unarudi ie unblock kama inavyokubali kwa individual manake Groups sometimes zinakera ile sms kila saa hvyo ni vyema wangeweka option ya kublock baadaye ukitaka kusoma SMS zilizotumwa unblock

kuna option ya kumute notification
 
Back
Top Bottom