WhatsApp yawakaba koo waongo, sasa kuumbuka!

WhatsApp yawakaba koo waongo, sasa kuumbuka!

Kuna kitu ni me observe. Wale ambao nimekuwa nawasiliana nao awali, hizo tick sio za kijani. Lakini watu ambao nimeanza kuwasiliana nao jana, hizo alama za kijani zipo.

Sasa sijui hii ni kwangu tu au na wengine wameiona hali hii.

Tiba

Yaani ni vurugu tu kwangu wote ni wa zamani lakini hizo rangi zinachagua kuna wengine zinaonesha tick za blue na wengine za kawaida kama zamani
 
Wao wanaumiza akili kurahisisha maisha ili dunia iwe ni sehemu nzuri ya kuishi na siyo kuumiza akili ili tutimize malengo yetu maovu.

Sasa habari ya kulogout na kuficha maovu vinakuja vipi?
 
Nimekata kuupdate nimeona updates message
 
mi nikajua rangi ya blue kwasababu kainunua yule jamaa wa Facebook anaeumwa ukavumacho
 
Mkuu tunazungumzia application ya WhatsApp sio platform. Sijajua nini huelewi. Mia
wewe ndio hujaelewa swali, app ya whatsapp kwenye android sio sawa na ile ya kwenye windows phones, hata update zinakuja wakati tofauti, hata quality ni tofauti.
..nashangaa umeleta mada hata huielewi...!
 
kaka ukitaka kuhide last seen tumia whatsapp + hii ni kiboko na ndio natumia, last seen haionekani kabisa na unakuwa invisible kabisa, wewe unawaona wao hawakuoni​


 
Back
Top Bottom