sumu-ya-panya
JF-Expert Member
- Aug 6, 2016
- 638
- 581
- Thread starter
- #21
elimu kwa wote kama utaitumia katika relation ship utakufaKama huna ubavu wa kumuacha usifumanie..km unamtaftia sababu ya kumuacha go ahead
elimu kwa wote kama utaitumia katika relation ship utakufaKama huna ubavu wa kumuacha usifumanie..km unamtaftia sababu ya kumuacha go ahead
hzo cyo backup ni database za message zote ambazo zinatokana na end to end encryption.Hzi databases unaweza ukazi extract kama ukiwa na access na root terminal ya kwenye simu na zko updated whenever message inatumwabackup hatudeal nayo. tunacho taka ni live detection we dont need history. kumpa mbongo method za crypt2, crypt5, crypt7, crypt8 form inahitaji umpeleke shule upya.
we destroy what we make..... rooted terminal does not work the side loader itayo cheathzo cyo backup ni database za message zote ambazo zinatokana na end to end encryption.Hzi databases unaweza ukazi extract kama ukiwa na access na root terminal ya kwenye simu na zko updated whenever message inatumwa
utayahimili utayoyapata? Mi stak kiukwelngoja nijalibu theni nitamjua mwizi wangu
namim nielewa hivyo kuwa simu inabidi ziwe tatuKwa hiyo simu zinazohitajika ni Tatu au mi ndiyo sijaelewa? Yaaani mbili za WhatsApp halafu moja ya kawaida.........
mkuu unataka kumjua anayegegedua baby wakoi doesnt matter unafanya kuchange kama kuweka namba msg zake za awali zitabaki vile vile.
Mwisho unajinyongaMajanga tu kuanza kuchunguzana