What is your favorite food?


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
Hii hapana kabisa! Ukiishindilia mchana utapata usingizi mzito baada muda mfupi. Kitu favorite hapo ni Jumanecha kwa nyama.
Unaweza kuacha ugali ila mi naona kuna umuhimu wa mboga za majani,unafaham mnafu(mchachu) halafu na mchicha.
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,542
Likes
2,373
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,542 2,373 280
Unaweza kuacha ugali ila mi naona kuna umuhimu wa mboga za majani,unafaham mnafu(mchachu) halafu na mchicha.
Off cause umuhimu wa mboga za majani katika mwili hauna mjadala, tatizo hapo ni kachumbari! kama unahitaji kulala mchana huna haja ya kufakamia pillton,just kula kachumbari ya kutosha utapata majibu.Mie ni mpenzi mkubwa wa ugali,naweza kuula mwaka mzima wewe nibadirishie mboga tu tena maziwa mgando baridi glas moja pembeni inakuwa vema zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086