what is the probability?

what is the probability?

Case sio closed. Usikimbilie kufunga jibu wakati jibu lenyewe halijakamilika.

Probality ni chance ya kutokea kwa tukio, "Probability, or chance, is a way of expressing knowledge or belief that an event will occur or has occurred."

Huwezi kusema what are the chances mimi ni Mkristo au Muislam, hai make sense! Sijui unanielewa we ndugu?

vitu ni vidogo sana lakini unaonekana kutaka ku-complicate...yes chances ni zipi mimi kuwa mkiristo since i have been mkiristo (baptized,kipaimara and kula chakula cha bwana)...na mimi kwenda msikitini na kuslim na kitawazwa kuwa muislam....

swali lipo straight forward ila ww you seems kutaka ku-complicate things and make it more harder.......

and lastly...kama huwezi kutumia lugha nzuri na kujadili kwa lugha fasaha....then don't call me "we ndugu"..because it is not appropriate and i don't like it since i never desrespected you or mean any harm to you or anybody!......i hope i got myself clear ont his......kama huwezi call me by my name Kelly01/K01....Then just let it be!....please!....
 
Dilunga,

Hapo kuna concept nzima ya forward lookingstatements/ outcomes/ prediction imekuwa butchered.Tunapoongelea probability lazima tuelewe kuwa tunaongelea outcomes za vitu ambavyo havijatokea, kama tossing dice or flipping a coin.

Mimi ndiyo maana nikasema mwanzo kabisa, hili swala halijakaa sawa, kwa sababu probability, hata kama ingeulizwa katika right form hapa, ina deal na tangibles, na imani ni mambo ya intangibles. Vitu tofauti.

Ndiyo maana nikasema hili ni swali la "How many angels can dance on a needle's point".

Lakini Blueray, na wewe ulishaanza kujadili probability za kuwa Muislam na Mkristo! Hahahaaaaaaa!
 
Lakini Blueray, na wewe ulishaanza kujadili probability za kuwa Muislam na Mkristo! Hahahaaaaaaa!

Kwani mimi nimejadili machache, nimejadili mpaka wave particle duality humu.Nimekung'uta somo kutoka pande zote, waamini, wasioamini, wanaotaka kutoa benefit of doubt that the intangibles can be probable in a tangible way, wasiotaka kukubali hilo,mpaka sasa tunaanzisha swala la anti-probability.

I am seeing this in 3D, not only in a linear way. Your above approach is very classical and linear.I entertain paradigm shifts and radical revolutions.

Who knows, she may be opening up some quantum quests for a multi-channeling constantly spliting multiverse. A totally welcome idea, especially since that is in line to explain away a lot of the classical probabilistic conundrums.
 
Unasemaje kuhusu verses za biblia zinazosema kwamba bwana hawataki walio vuguvugu? Na kwamba mungu wa biblia ni mungu mwenye wivu, kwa maana ya kwamba mungu anayetaka kuabudiwa yeye tu kwa njia alizosema katika biblia, kitabu cha wakristo? Sasa ukiingiza imani nyingine hapa huoni kwamba utakuwa umem violate huyu mungu mwenye wivu na principles za imani ya kikristo?

BruRay:

Kuhusu bwana hawataki walio vuguvugu, inawezekana ichambuliwe kwa context na misemo ya wakati ule. Kwa maana ukisema bwana hawataki walio na vuguvugu ina maana atawataka walio hot au walio cold kama unavyosema. Na ukishaweka hot, cold na vuguvugu basi tuna trinary hapa.

Na ukichukua historical perspective ya Judea katika kipindi cha Jesus, ni kweli kulikuwa na trinary. Kuna kundi lilikuwa linalomfuata bwana (let say hot) na hawa walikuwa ni wayahudi, kulikuwa kuna kundi linalofuata upagani wa Roman-greek, na kuna wayahudi waliotaka kufuata dini yao huku waki-dilute na upagani wa Roman-Greek (vuguvugu).

Hivyo kuwa vuguvugu, ni kuchanganya upagani na dini inayoamini Mungu mmoja. Lakini kutokana na wachangiaji wengi hapa uislamu au Ukristo sio upagani. Hivyo kuchanganya dini hizo sio kuwa vuguvugu kwa sababu vuguvugu inapatikana pale dini inapochangwa na upagani.


Kukubali mazuri ya dini nyingine hakuna maana ku give up monopoly ya mungu, ingekuwa hivyo kwa nini waislam wanasilimisha watu? Kwa nini kulikuwa na crusades? Kwa nini wanasema there is no god but allah and Muhammad is his messenger?

Lazima tukubali tofauti ya dini na spirituality. Anachotaka kufanya Kelly kinakubalika na actually ni kizuri sana katika dunia ya spirituality, lakini hakimo katika religions hizi mbili, simply because of their exclusive natures.

Kuhusu kuwa pagan nimeongea hapo juu kirefu, kwamba hili neno lina not only political incorrect connotations, but also intolerant, close minded medieval remnants of Judeo Christian monopoly.Na pia nikaeleza kwamba kama wapagani ni watu wasioamini katika hizi Judeo Christian monotheistic (although it can be disputed whether Christianity is monotheistic) religions, then kwa sababu Kelly atakuwa anaamini katika mbili ya hizi tatu- ukristo na uislam- bila kujali kwamba atakuwa neither among the two, katika spectrum ya upagani -kuanzia 0% mpaka 100% Kelly atawashinda watu wanaoamini dini moja kwa kuwa less of a pagan, in other words, if 100% pagan ni mtu asiyeamini dini zote hizi tatu, na 0% pagan ni mtu anayeamini dini zote hizi tatu, Kelly atakuwa na 33% paganism wakati mtu ambaye ni mkristo au muislam tu atakuwa na 66% paganism, if at all one can be allowed the license to quantify the intangible.

Wakristo na Waislamu walikuta concept ya Mungu tayari hipo na watu wanafuata. Historically jitihada za mwanzo za waIslamu hazikuwa kuwasilimisha wakristo au wayahudi. Na jitihada za mwanzo za waKristo wa mwanzo zilikuwa sio kuanzisha dini nyingine zaidi ya uyahudi. Hivyo concept nzima za dini moja ku-monopolize Mungu au Truth ni MAN-MADE kwa sababu dini hizi zilianza kwenye jamii ambazo tayari kwa karne nyingi concept ya Mungu ilikuwa inajulikana. Na kama concept hii sio MAN-MADE basi ndani ya dini hizi kusingekuwepo na mgawanyiko wa sects ambazo ni dini kamili kabisa. Sunni na Shia wana monopoly na vile wanavyoabudu lakini ni MAN-MADE. Catholics na Anglicas wana monopoly lakini ni MAN-MADE.
 
wakristo wana mungu baba mwana na roho mtakatifu, waislam hawana.

Wakristo wanaamini yesu ni mwana wa mungu na kila goti litapigwa kwake, waislam hawaamini.

The differences are galore, how will one reconcile these? Kwangu mimi huwezi kuamini both, utakuwa unajidanganya, unaweza kuwa either or.Ukijaribu kuwa both utakuwa neither.
 
wakristo wana mungu baba mwana na roho mtakatifu, waislam hawana.

Wakristo wanaamini yesu ni mwana wa mungu na kila goti litapigwa kwake, waislam hawaamini.

The differences are galore, how will one reconcile these? Kwangu mimi huwezi kuamini both, utakuwa unajidanganya, unaweza kuwa either or.Ukijaribu kuwa both utakuwa neither.

There is harmony btwn the principla teaching of the bibile and the qur'an...and they both profess to worship the same god.....The thing is kila mtu ana criticize dini ya mwenzake lakini come to think about this right none of the religion took time to read each others book....Most muslim teachers never read the Bibile and same as christian teachers hawajasoma Qur'an.....so hakuna sababu ya kuanza ku criticize each others traditional wakati we both worship same god...though christian wana belive christ alikufa na akafufuka..and muslim believe kuwa mtume muhammad pia alikufa....and this resulted to mutual distruct,Percution and even war.....
 
wakristo wana mungu baba mwana na roho mtakatifu, waislam hawana.

Wakristo wanaamini yesu ni mwana wa mungu na kila goti litapigwa kwake, waislam hawaamini.

The differences are galore, how will one reconcile these? Kwangu mimi huwezi kuamini both, utakuwa unajidanganya, unaweza kuwa either or.Ukijaribu kuwa both utakuwa neither.

Kwa organized religion huwezi ku-reconcile sects ndani ya dini moja. Lakini spiritually unaweza tena ize lakini usitumie probability.
 
There is harmony btwn the principla teaching of the bibile and the qur'an...and they both profess to worship the same god.....The thing is kila mtu ana criticize dini ya mwenzake lakini come to think about this right none of the religion took time to read each others book....Most muslim teachers never read the Bibile and same as christian teachers hawajasoma Qur'an.....so hakuna sababu ya kuanza ku criticize each others......... tradition wakati we both worship same god...though christian wana belive christ alikufa na akafufuka..and muslim believe kuwa mtume muhammad pia alikufa....and this resulted to mutual distruct,Percution and even war.....

Kelly01:

Ningependa kuuliza swali moja. Hypothetically, kama waIslamu wote wakihamua kuwa waKristo, je imani ya kidini itakuwa moja? au katika kundi hili jipya hakutatokea mgawanyika ambao utaleta distruction, persecution and even war?


Hypothetically, kama wakristo wote wakihamua kuwa waislamu, je imani ya kidini itakuwa moja? au katika kundi hili jipya hakutatokea mgawanyika ambao utaleta distruction, persecution and even war?

Kabla ya kuja hizi dini tulikuwa tunapigana tena BIG TIME. Kwa maoni yangu kufikiri dini kama chanzo cha amani wakati mwingine ni sawa na kuwalipa wafanyakazi wa TRA mishahara mikubwa kwa kutegemea kuwa wizi utapungua.
 
....je mimi ni mkiristo au mimi ni muislam?......maana kanisani nakwenda msikitini nakwenda......xoxo

Kelly01,

Haupo peke yako. Story ya Mama huyu (Rev. Ann Holmes Redding) inavutia kuisoma:

Shortly after noon on Fridays, the Rev. Ann Holmes Redding ties on a black headscarf, preparing to pray with her Muslim group on First Hill. On Sunday mornings, Redding puts on the white collar of an Episcopal priest.

She does both, she says, because she's Christian and Muslim.

Redding, who until recently was director of faith formation at St. Mark's Episcopal Cathedral, has been a priest for more than 20 years. Now she's ready to tell people that, for the last 15 months, she's also been a Muslim — drawn to the faith after an introduction to Islamic prayers left her profoundly moved.

Her announcement has provoked surprise and bewilderment in many, raising an obvious question: How can someone be both a Christian and a Muslim?

Unaweza kuisoma zaidi hapa:http://seattletimes.nwsource.com/html/localnews/2003751274_redding17m.html
 
here is the situation...Nimezaliwa nikabatiza then nikafanya mafundisho ya Kipaimara for 2 years na ninapokea sacrament (chakula cha bwana)...then nikaenda mskitini nikaenda kutawazwa na nikaanza kuswali kila ijumaa....Mind you sijabadilisha jina bado jina langu ni Kelly01....so what is the probability here....je mimi ni mkiristo au mimi ni muislam?......maana kanisani nakwenda msikitini nakwenda......


alafu msianze kusema hii topic ya kidini hapa nauliza swali kama huna hoja anza mbele.....


I love you though i could be sturbon like that.....

xoxo

Kelly unamaanisha nini? Mimi sjakuelewa probability in what sense? In fact sioni km kuna ktu kinachofanana au kinahusiana na probability ktk scenerio uliyoieleza! probability hasa in what sense?
Ni kasichana kazuri sana lakni most ya threads zako huwa sizielewi, pengne wewe ni genius, maana always geniuses huwa ni vigumu sana kuwaelewa!
 
Kelly unamaanisha nini? Mimi sjakuelewa probability in what sense? In fact sioni km kuna ktu kinachofanana au kinahusiana na probability ktk scenerio uliyoieleza! probability hasa in what sense?
Ni kasichana kazuri sana lakni most ya threads zako huwa sizielewi, pengne wewe ni genius, maana always geniuses huwa ni vigumu sana kuwaelewa!

Umejuaje? Au macho yako yana-penetrate PC monitor?
 
wewe si moto wala si baridi.
Check hii mambo, vya vuguvugu vinatapikwa...!
 
Kelly unamaanisha nini? Mimi sjakuelewa probability in what sense? In fact sioni km kuna ktu kinachofanana au kinahusiana na probability ktk scenerio uliyoieleza! probability hasa in what sense?
Ni kasichana kazuri sana lakni most ya threads zako huwa sizielewi, pengne wewe ni genius, maana always geniuses huwa ni vigumu sana kuwaelewa!


too bad wenzio wameelewa alafu wewe huajaelewa...na tatizo ambalo huwezi kunielewa ni kwamba we don't drink same coffee....

kaka swali langu ni chances za mimi kuwa either mkiristo au muislam!.....mbona swali lipo so straight foward?...
 
hahahah!...mwanawane umenimaliza...that's what's up DC!...hata miye nimesoma alafu nikawa puzzled kidogo.

For curiosity,

Hebu mpe jibu halafu tuone missiles zake atazielekeza wapi? Kibindoni au kwenye uwanja wa mapambano? Nilitamani kukimbia lakini mwee, nashindwa kuacha uhondo jikoni!
 
For curiosity,

Hebu mpe jibu halafu tuone missiles zake atazielekeza wapi? Kibindoni au kwenye uwanja wa mapambano? Nilitamani kukimbia lakini mwee, nashindwa kuacha uhondo jikoni!

hahahahaha DC!....OK mwambie jibu lake kuwa i am very engaged!>...na mmasai wangu
 
Back
Top Bottom