Burn the bridge _Tz
JF-Expert Member
- Apr 15, 2021
- 2,319
- 6,872
Naunga mkono hoja
Kizazi cha mwanamke bikra ni kizazi chenye utukufu.
Kizazi cha mwanamke bikra ni kizazi chenye utukufu.
Saizi vijana wanafikra za ngono kabla ya kufanya ngono sasa binti maumivu ya bikra atayakumbuka vpBIKRA agano la damu hata mkiachana maumivu yanabaki kwakwe japo hatutaki muachane
WoooowwWengi saana mkuu
Anakua na ndoto ya kufika manzese akaishuhudie bernabeu ya vipochi manyoyaAchana na hao ambao kitambaa cheupe anapajua hata akiwa mkoa mwingine
endelea kumeditateHuyo uliyemuweke dp nipe namba Yake tafadhali
Ni jini. Siyo binadamuHuyo uliyemuweke dp nipe namba Yake tafadhali
Mpe ili atokezewe na jini usikuNi jini. Siyo binadamu
Ana taratibu zake. Siyo kwa namba za simu kumpata.Mpe ili atokezewe na jini usiku