Wewe kama mzazi au mtoto ungefanyaje kwa hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe kama mzazi au mtoto ungefanyaje kwa hili?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 22, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 680
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Wewe ni baba ndani ya familia au hata kama ni wazazi wako,bahati mbaya au nzuri we ni mkali na ukikohoa tuu watoto na mke wanashtuka na wanaitika,siku moja wakaja Polisi home kukuarest,kabla BABA hujajibu unakatwa wenge(kofi/kichapo) na wote home wanakuona,hujajibu unapigwa tanganyika jeki,ili kuuwa so mbele ya mke au watoto utafanyaje wewe kama Baba?
    Na wewe kama mtoto au mke ungefanyaje?

    Nicheke vipi leeeeeeeeeeeeeeeeeeeeooooooooooooooooooooooooooooo
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Unaangua kicheko illi familia ione kama ni utani tuu mnataniana na wale askari.
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unasema 'ivi ndo mmejitahiidi kutumia nguvu zenu zote au mlikuwa mnatest?'
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wallah kesi ikiisha napiga kiberiti kituo... Chezea heshima wewe!
     
  5. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Wana anza upya zoez
     
Loading...