Weusi makwapani sio asili ni uchafu

Weusi makwapani sio asili ni uchafu

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Posts
11,180
Reaction score
7,355
Tunaendelea kusisitiza ishu ya usafi, Iwe kwa wanawake au wanaume, ngozi ya makwapani ni rangi sawa na sehemu nyingine za mwili.Uvivu tu wa kusugua ndio unafanya baadhi ya watu wawe na mikwapa myeusi kuliko sehemu zingine.

Mtu anakomaa na mideodorant tuu asubuhi mchana na jioni but kusugua kwapa hataki.
 
We nae....

Back to Topic Tuko si ungetoa na solution hayo makwapa yasafishwaje

Usafishaji wa kawaida tu HoE... Kusugua kwa kitambaa cha kawaida cha kuogea, but ijulikane kuwa ngozi ya makwapani (na sehemu nyingine chache) ina tabia ya kutunza dead cells hivyo kusugua lazima kuwe very thorough
 
Last edited by a moderator:
Usafishaji wa kawaida tu HoE... Kusugua kwa kitambaa cha kawaida cha kuogea, but ijulikane kuwa ngozi ya makwapani (na sehemu nyingine chache) ina tabia ya kutunza dead cells hivyo kusugua lazima kuwe very thorough

Okay thank you.....
 
Na matumizi ya wembe kusafishia huchangia kwapa kuwa jeusi.

Ni kweli Angel... siku hizi kuna hivi vimashine vya kuchaji special kwa ajili ya ndevu na sehemu kama hizo (including uvunguni) ambazo hazisababishi kuota kwa mapele...
 
Usiombe ukutane na mdada ana kwapa jeusii tii na hajanyoa....km ndio mara ya kwanza kumgegeda sidhani km utapiga hata viwilo....na mkiachana hapo ni km mti na jani linalodondoka chini
 
Tunaendelea kusisitiza ishu ya usafi. Iwe kwa wanawake au wanaume, ngozi ya makwapani ni rangi sawa na sehemu nyingine za mwili... uvivu tu wa kusugua ndio unafanya baadhi ya watu wawe na mikwapa myeusi kuliko sehemu zingine.
Mtu anakomaa na mideodorant tuu asubuhi mchana na jioni but kusugua kwapa hataki....

Tumezoea Kuwananga Tu Dada Zetu Humu JF ILA Kwa Hili Nakiri Tena Nikiwa Na Uhakika Nalo Kuwa Sisi Wanaume Tunaongoza Kwa Uchafu Huu Wa Bonde La Mpunga ( MAKWAPANI ). Mkinichukia Poa Tu!!!!!!!!!!!
 
Tumezoea Kuwananga Tu Dada Zetu Humu JF ILA Kwa Hili Nakiri Tena Nikiwa Na Uhakika Nalo Kuwa Sisi Wanaume Tunaongoza Kwa Uchafu Huu Wa Bonde La Mpunga ( MAKWAPANI ). Mkinichukia Poa Tu!!!!!!!!!!!

Wanaume wanajisahau wakidhani hizo sehemu sio muhimi kwao kuziweka safi. Unakuta mtu kwapa limejaa msitu wa rangi ya brown... alafu eti kavaa singlend....
 
Tunaendelea kusisitiza ishu ya usafi. Iwe kwa wanawake au wanaume, ngozi ya makwapani ni rangi sawa na sehemu nyingine za mwili... uvivu tu wa kusugua ndio unafanya baadhi ya watu wawe na mikwapa myeusi kuliko sehemu zingine.
Mtu anakomaa na mideodorant tuu asubuhi mchana na jioni but kusugua kwapa hataki....

Tutumie nini kusugua makwapa yasichubuke?
 
... Nyani Ngabu , pls njoo pande hii bro! Topic close to your heart, give a tip or two!
 
Last edited by a moderator:
....mbona na vipochi manyoya na vyenyewe vyeusi kama kiwi wakati mmiliki wake mweupe kama malaika......nyie mmeona makwapa....tu...
 
bwanae mtu asinipangie na kwapa langu...nikiamua nanyoa nikiamua sinyoi..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom