SweetyCandy
JF-Expert Member
- Sep 17, 2022
- 5,338
- 10,194
Funguka zaidi, shida ni nn? Unapitia tatizo gani?Yaani napitia sana matatizo mengi sio ya kiafya yaani humu kwasababu hata hatujuani . Mtu anafungukaga tu. Ila haya matatizo sijui nayatatuaje nimechoka nimezunguka miji yote sipati tiba . Yaani hadi nimechokaaa. Nikitu nakifahamu ila kutolewa niwe huru imeshindikana . Humu ukisaiduwa napo ni hela tu watu wanakula humu nimepigwa hela za kutosha.
Ila hali ni ile ile tu. Yaani nimechoka kwakweli sijui nitaenda wapi kutolewa hii hali . Maana nihali ambayo sio yakihospitali wala kimapenzi nikiasili zaidi.
Pole . Funguka upate msaada.Yaani napitia sana matatizo mengi ikiwemo afya yaani humu kwasababu hata hatujuani . Mtu anafungukaga tu. Ila haya matatizo sijui nayatatuaje nimechoka nimezunguka miji yote sipati tiba .
Yaani hadi nimechokaaa. Nikitu nakifahamu ila kutolewa niwe huru imeshindikana . Humu ukisaiduwa napo ni hela tu watu wanakula humu nimepigwa hela za kutosha.
Ila hali ni ile ile tu. Yaani nimechoka kwakweli sijui nitaenda wapi kutolewa hii hali . Maana nihali ambayo sio yakihospitali wala kimapenzi nikiasili zaidi.
Nimerushiwa kitu kama kuvalishwa kitu mwilini dira zangu zikafutikagaFunguka zaidi, shida ni nn? Unapitia tatizo gani?
Pole sanaNimerushiwa kitu kama kuvalishwa kitu mwilini dira zangu zikafutikaga
Jieleze vizuri madam ,hayo maelezo ni ngumu sana watu kuelewa na kupata msaadaNimerushiwa kitu kama kuvalishwa kitu mwilini dira zangu zikafutikaga
Kitu gani binti kuwa muwazi upewe tibaNimerushiwa kitu kama kuvalishwa kitu mwilini dira zangu zikafutikaga
Kama hutanii maana mwenzako hadi nanyongwaga nazimishwagwaUnatafuta mganga?
Nikupe namba ya Da Salama buguruni akakupige nyungu?
Heee mpaka wanakunyonga?Kama hutanii maana mwenzako hadi nanyongwaga nazimishwagwa
Hali Gani unayopitia mbona husemiYaani napitia sana matatizo mengi ikiwemo afya yaani humu kwasababu hata hatujuani . Mtu anafungukaga tu. Ila haya matatizo sijui nayatatuaje nimechoka nimezunguka miji yote sipati tiba .
Yaani hadi nimechokaaa. Nikitu nakifahamu ila kutolewa niwe huru imeshindikana . Humu ukisaiduwa napo ni hela tu watu wanakula humu nimepigwa hela za kutosha.
Ila hali ni ile ile tu. Yaani nimechoka kwakweli sijui nitaenda wapi kutolewa hii hali . Maana nihali ambayo sio yakihospitali wala kimapenzi nikiasili zaidi.
Aliyekuambia kakudanganya, tafadhali ishi maisha yako bila kutegemea Imani potofu....utashinda....Nimerushiwa kitu kama kuvalishwa kitu mwilini dira zangu zikafutikaga
Eh sina amani kiukweli kuna siku walikuwa hadi wanataka kuniua wakanisukumia kwenye gari lilokuwa linapita kwa kasi isingekuwa alipiga breki tusingeongea hivi leoHeee mpaka wanakunyonga?
Kwanini hawana huruma wala utu?
Pole sana rafiki.
Hapana nipo seriousAu unatania tu maana mpaka muda huu shida hatujui ni nini.