Wengi wanakuita shemeji ama wifi kinafiki,unamegewa hawasemi.


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
wewe tu ndio unadanganywa uko peke yako,akienda kwa marafiki zake anawaambia ukweli kuwa pengine wewe ni wa 20,mapenzi ni uongo uongo tu.
Alafu wanakuita shemeji ama wifi kinafiki huku wakijua wewe ni pozeo tu ama ATM machine.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,166
Likes
17,767
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,166 17,767 280
Hahahahaaaaa tutanunua bastola na visu! Sikubali kuitwa ATM
 
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
595
Likes
244
Points
60
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
595 244 60
inlaws nawapenda sana.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,356
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,356 280
chukua hatua....
 
nad

nad

Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
57
Likes
4
Points
0
nad

nad

Member
Joined Oct 31, 2013
57 4 0
Ukiona shida zinazidi kila kukicha juwa ushakuwa ATM bora kula kona hahah
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
wanatenda lililojema kwa ajili yako na kwa ajili yao pia. Unadhani wakikwambia watakuita tena shemeji ama wifi? Hakuna hatari kama kuwa mbea kwenye mapenzi ya wawili.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
wewe tu ndio unadanganywa uko peke yako,akienda kwa marafiki zake anawaambia ukweli kuwa pengine wewe ni wa 20,mapenzi ni uongo uongo tu.
Alafu wanakuita shemeji ama wifi kinafiki huku wakijua wewe ni pozeo tu ama ATM machine.
Jiulize kwanini unamegewa mke/mume wako, huku rafiki zako wanajuwa na hawakwambii. Jiangalie tabia zako binafsi na pia uhusiano wako na hao unaowaita marafiki zako! Usitegemee kama tabia zako ni mbaya au uhusiano wako na hao rafiki zako ni mbaya kwa kujaa kejeli, majivuno na dharau utaambiwa chochote. Utaendelea kumegewa mpaka uje ufumanie wewe mwenyewe.

Mahusiano mazuri, ukaribu na upendo kwa ndugu na marafiki vinaweza kukusaidia kuokolewa hata kwenye matatizo kama haya.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,114
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,114 280
tena kama shemeji!!!!
mashemeji wanafiki sana.....
 

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728