Wema Sepetu ataka kugombea ubunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu ataka kugombea ubunge

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Jun 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,513
    Likes Received: 19,932
    Trophy Points: 280
    [h=2]Saturday, June 18, 2011[/h][h=3]WEMA SEPETU ATAKA KUGOMBEA UBUNGE[/h]
    Posted by Abby Hass on 11:44 PM

    [​IMG]
    Wema akiwa na Cate

    HE! Mhusika rasmi katika ‘industry’ ya filamu za Kibongo, Wema Abraham Sepetu (pichani) ametoa kauli iliyojaa mshtuko kuwa, anajipanga kugombea ubunge katika uchaguzi mkuu ujao wa mwaka 2015.

    Akizungumzia na ‘The Five Star Paper’, Risasi Jumamosi ndani ya Hoteli ya The Atriums iliyopo Sinza-Afrikasana, Dar es Salaam juzikati, Wema ambaye ni Miss Tanzania 2006/07 alisema kuwa, katika mipango na ndoto zake za miaka minne ijayo, ni pamoja na kugombea nafasi ya ubunge.

    Wema alifunguka kwamba, nyuma ya mpango huo kuna baba yake ambaye aliwahi kutumikia siasa kwa ngazi ya kidiplomasia ikiwa ni pamoja na kuwa balozi ambaye amekuwa akimshauri mara kwa mara kujikita kwenye kilinge cha siasa.

    “Mwazo nilikuwa silifikirii sana jambo hilo, lakini baba amekuwa ‘akini-inspire’ mno.
    “Nimeshaanza maandalizi kuelekea 2015, naomba Watanzania wanipe sapoti,” alisema Wema.
    Alipoulizwa chama na jimbo atakalogombea, Wema alisema:

    “Kuhusu chama nitaangalia kitakachokuwa na nguvu hadi kufikia 2014. Jimbo nitakalogombea bado nalitafiti hivyo nitaliweka hadharani ‘leita’.”

    Wema ambaye kwa sasa ‘anatoka’ kimapenzi na msanii wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul ‘Diamond’ amekuwa akikumbwa na skendo za hapa na pale lakini sasa ameahidi kubadilika ili kujijenga kisiasa​
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,387
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Atagombea chama kitakachokuwa na nguvu, 'kuhusu chama nitaangalia chama chenye nguvu..' mhh! ALL THE BEST WEMA.
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Madam ubunge sio sawa na ulimbwete.
     
  4. d

    doctore. Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu nae anaelekea ukichaa
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wema jiangalie wewe kwanza kabla ya kuangalia chama chenye nguvu. je wewe una nguvu?
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,275
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ivi anaujua ubunge uyu au anausikia
    ila kwa bongo sitashangaa.....
    all the best mamito
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Ndo hao akina miti mirefu.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Labda ubunge wa umalaya ndiyo utapata ukawawakilishe bunge lao lakinia siyo hili la watu makini.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa nini asijaribu bahati yake viti maalum ccm?
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani what is a big deal with Ubunge?

    We have Komba, Rostam, Mr II, why not Wema?

    Please, please, please, do not make it a big deal. I agree with you that we have bright wabunge, Tindu Lissu, Mnyiak, Zitto kwabwe, but still we have others who are .....useless materials....

    Please, give her a break, mwacheni!
     
  11. M

    Mkomandaa Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yaliyopita si ndwele, na si ajabu kuwa ilikuwa utoto tu. Kwa miaka minne ijayo onesha kwamba umekua na utapata hiyo sapoti unayoitafuta. Kila la heri.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    kwa kupitia CCM inawezekana!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,892
    Likes Received: 6,086
    Trophy Points: 280
    kwani wewe ulifikiria kuna option nyingine zaidi ya hiyo?
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,004
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    au kabugia viagra nini? bilashaka amejitangaza rasmi kwa wanamagamba ili waanze kumhudumia apite bila kupingwa au viti maalum vya jk. CDM hapamfai kabisaaaaaaaaaa...
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kwa ccm ubunge hauna tofauti na ulimwende! wale walimwende wa viti (vikalio) maalum wa CCM wanajua walichokwenda kukifanya huko bungeni?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nakutakia kila la kheli!!
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ivi na Rostam nae ni msanii? naona umemuweka kwenye kundi la Mr II na Komba!
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,849
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ah ah zimemtimia vizuri? Haswaaaaaaaaa?
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,644
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    aiseeee... agawe tu nanihii kuna naafasi za bure viti maalyumu
     
  20. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,880
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Bado kanumba na wengine wa maigizo watajaa bungeni. Hata mkulu naye si maigizo tu?? wacha aende Maana mtumbwi hauna mwenyewe ujanja kupata!!
     
Loading...