Anaweza kutoka bora kuliko mnavyo fikiria....
ninachoona hapa ni ataenda kutudhalilisha maana hawezi kujihandle hata jikoni mnaweza kumalizana nae na ukatoka mwanauume umeridhika
Ha ha ha aende tuu tukampige chabo wakati anakazwa ...bhoke tayari amna kitu..
Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Ha ha ha aende tuu tukampige chabo wakati anakazwa ...bhoke tayari amna kitu..
Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Yaani humo ndani madume yatabweda...
Manake navomjuwa huyo atakuwa analewa makusudi kisha anaanguka na kuzima leo chali kesho kifudifudi...
Hahahah!mzee wewe ndo wale ukijua demu kamegwa na nani unahisi na wewe umemmega!