Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

Kupotezeana muda. Hana hata idea tundu lissu ni nani. Anadhania ni diamond
 
Acha uongo kura za maoni zimeshapita na yeye alishiriki kura za viti maalum, sasa tuambie amagombea kwa chama gani au TLP?

Kwa jinsi nilivyomuelewa mimi, ni kwamba huyu muuza sura anataka kwenda Singida kuipigia debe CCM ili wachukue jimbo toka kwa kamanda Lissu. Anafikiri ni rahisi kama kupanda jukwaani kuuza sura katika mashindano ya urembo!!!!

Hivi anafikiri wana Singida ni washamba wa kuona wasanii toka DSM!!!!!

Amechanganyikiwa baada ya kukatwa katika kura za maoni. Aende kwa Diamond akamsaidie labda anaweza kumuhurumia na kumuoa awe mke wa pili.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Njau yule wa DSE (aliyekuwa) hamuwezi Lissu

Alishamshindwa na hatakaa amuweze

Hahahaaa malengo mengine hovyooo, Eti nimerudi singida kwa lengo la kusaidiana kuing'oa CHADEMA Singida mashariki! Mtu kama TL aachwe jamani maana mchango wake kitaifa ni mkubwa sana.
Halafu mtu mwenyewe wa kumuondoa TL ni njau! ?????
 
Ushawahi kuona wapi mfupa uliomshinda fisi, mbwa akauweza?? Yaani suala la Tundu Lissu, naona Wema analichukulia kama suala rahisi saana. Anaifahamu Singida vizuri au anasukumwa na uroho wa madaraka?

Hapo kwa Lissu walishaenda akina Chiligati, Kikwete, Mwigulu na wengine wengi lakini matokeo yake waliyaona. Asije akadhani mambo ya siasa ni kama yale mambo yao ya mara sijui Diamond kafanyeje, mara Zari imekuwaje. Asije tu akajikana baadae.

Huko maji ya shingo na ndo maana hata yeye mara ya kwanza aliamua kwenda kwenye viti maalumu vya chama chake, nahofia mwisho wa siku atajikana.
 
Mmmh!!! huyu wema sasa naona anataka kuchekesha umati tu, kwann asigombee udiwani angalau aanzie huko
 
Hahahaaa malengo mengine hovyooo, Eti nimerudi singida kwa lengo la kusaidiana kuing'oa CHADEMA Singida mashariki! Mtu kama TL aachwe jamani maana mchango wake kitaifa ni mkubwa sana.
Halafu mtu mwenyewe wa kumuondoa TL ni njau! ?????

wanahangaika tu mkuu

Wema naye mtu??? hahahahah
 
Wema mbona unaziingia siasa kwa fujo hivyoooo?? Nenda hatua kwa hatua. Sasa wewe tundu lissu anang'oka kirahisi hapo? Siko cdm lakini ninamkubali jamaa. Amekosea tu kujiuza kwa lowassa
 
Bongo ya moto, acha akimbilie tu huko Singapore.
.......... Alishindwa kula hela ya yule mwanamuziki sasa anahangaika tu.
 
Atatumia kila njia kama ilivyo kaul ya mwenyekiti wake....sasa watu wa singida neema inakuja....wanaume jiandaeni kusuuza marungu hayo...mana anakuja na tim yake
 
Wema anafikiri ubunge na siasa ni bongo movie? Hana Jipya ameenda kuuza utumbo singida!!!
 
Ok siasa ni ulingo unaolipa sana maana kila taaluma inakimbilia huko...
 
Thread zingine ni za kufunga!kura za maoni CCM zilishaisha acheni ukilaza

Soma vizuri kilichoandikwa. Huyu WEMA haendi kwenye kura za maoni bali anakwenda kumpigia kampeni mgombea wa ubunge kupitia CCM atakaye pimana kifua na kamanda Tundu Lissu
 
Hv anaepost utumbo km huu anajiskiaje?
Maake huwezi sema wema aje pambana na mwanasheria mkuu wa serikali huyu aende kwa micccm the same like that.
 
Kitu ambacho Mungu amemfanyia mwanadamu favour ni kutomwekea chujio la kuchuja pumba . Maadam una domo unaweza sema lolote kufurahisha nafsi. Wema ameamua kuifurahisha nafsi. SWALI; Kama alishindwa penya kwenye kura za viti maalum atapenyaje kwenye kura za maoni za ubunge wa kuchaguliwa. Ukiona CCM wamemchagua kugombea Singida Mashariki mjue CCM imeamua kuikimbia mechi nami nitamwomba Lisu asifanye kampeni
 
Anafikiria ubunge kama Instagram asahau kwa lisu najua lisu ata jina atamtaja maana lisu ana nondo za kuivua ccm nguo zinatosha kumpa kura akamuulize makinda na uspika wake aligwaya akamuulize kinana lisu nani amuulize jk anajua lisu ni nani
 
Back
Top Bottom