Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

Only fools discuss this madness shits of wema
 
Huyu asifikir ubunge ni shirikisho la filamu ad aseme tu anaenda kumng'oa lissu wakat yeye anaish kwa magazeti na kuchezewa na wanaume tu kla kukicha
 
Tafadhali ondoa uchafu wako hapo, unapost vitu amabavyo haviendani, lissu ndo unamfananisha na huyu muuuzaji.
 
anaenda kumtafuta ngariba amkekete apunguze munkali wa kiherehere
 
Sijui aliishia wapi....hivi kweli Wema Sepetu ni wa kushindana jukwaani na Lissu?....
ccm wana vituko sana....
 
Vipi? Wema bado anataka ndundi na Tundu Lissu?
Nasikia mtu kachapwa nyumbani na ugenini na mwishowe akaamua kujisalimisha tu. Mbio zikifika ukingoni chomeka mbavu za mbwa.
 
Huu uzi wa mwaka gani naona kama giza.wema du.au wema gani.kama ni huyu .uzi ni wa siku nyingi.
 
Back
Top Bottom