Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

Wema arudi Singida kushindana na Tundu Lissu

mleta uzi hakueleza vizuri. wema anakwenda kumsaidia mgombea ubunge kwa tiketi ya ccm jonathani njau ili amuangushe tundu lisu. ndivyo ilivyoandikwa kwenye baadhi ya mitamndao.

Hii ni kichekesho, Wema kashindwa kuwashawishi wana Singida wamchague yeye mwenyewe halafu anajiamini anaweza kuwashawishi wamchague Njau!!
 
Kuna mambo yanatokea unakaa nakujiuliza hivi mtu unapoongea unafikiria au.hivi wa tz tunachukulia uongozi ni sawa na kwenda gengeni au? Well najua ni haki ya kikatiba ila tufike mahali tuwe serious,huu mwamko wa watu ambao waneshindwa self management hata wasiojua wavae nini au waongee nini mbele ya jamii unatoka wapi?
Najua imekua style yetu vijana nowdays kupenda kuishi maisha ya ku-fake but inapokuja kwenye issues za kitaifa cant we be serious?
This is too low eti huyo nanihino kumtishia mh tundu..thats too low na hata kama ndo kusaka umaarufu thats typical rat race!
 
mleta uzi hakueleza vizuri. wema anakwenda kumsaidia mgombea ubunge kwa tiketi ya ccm jonathani njau ili amuangushe tundu lisu. ndivyo ilivyoandikwa kwenye baadhi ya mitamndao.

Njai ni mwenyeji wa Singida?
 
Kupitia chama kipi tena...???
Ingekuwa last week tungesema labda kupitia CCM..., but CCM wamemaliza kura za maoni.
 
Ni rahisi ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko wema kumshinda lissu.
 
Alienda Dr. JK na akaishia kusema, "Bora Slaa aingie ikulu kuliko Lisu kuingia mjengoni." Sembuse huyu mkaa uchi!!! Baada ya kushiriki kuing'oa ccm mwaka huu nafikiria kuacha siasa, maana zimevamiwa na watu masempele tu.
 
Baada ya Wema kuukosa Ubunge, sasa amerudi rasmi Singida kumng'a Tundu Lissu. namaanisha anagombea ubunge wa kuchaguliwa na wananchi.

Tumuombee katika safari yake hii ya siasa.

Kila la kheri Sepetu.

Duh hyo kali mi nafkr uyu mdada kila uchao anatafta promo zsizokuwa na kichwa wala miguu,nan asiejua mchango wa lissu bungen yy anataka atuwekee wawakilishi wa ndio kila lisemwalo,kama alishndwa kura za maoni ndan yao hawez kumpgia zengwe lissu ata asipofanya kampen anapita tu
 
Baada ya Wema kuukosa Ubunge, sasa amerudi rasmi Singida kumng'a Tundu Lissu. namaanisha anagombea ubunge wa kuchaguliwa na wananchi.

Tumuombee katika safari yake hii ya siasa.

Kila la kheri Sepetu.

Dah umepotosha apo wema kugombea ubunge mi nlifikir anamsapot mgombea ubunge wa singida dhidi ya lissu kama huna post kausha
 
Baada ya Wema kuukosa Ubunge, sasa amerudi rasmi Singida kumng'a Tundu Lissu. namaanisha anagombea ubunge wa kuchaguliwa na wananchi.

Tumuombee katika safari yake hii ya siasa.

Kila la kheri Sepetu.

Ww umetoa api habar hii ???utafungwa ww, kura za maoni zmeshapta, sasa huyo wema atagmbea vp ubunge w kuchaguliwa ? unajsahau jomba, au huamn km CCM inatok oktoba ?
 
Ha ha yani Kashindwa kumng'oa Zari kwa Chibu bin laden ataweza wapi kumng'oa Lissu?? Hebu akojoe akalale huko!
 
Kuna mambo yanatokea unakaa nakujiuliza hivi mtu unapoongea unafikiria au.hivi wa tz tunachukulia uongozi ni sawa na kwenda gengeni au? Well najua ni haki ya kikatiba ila tufike mahali tuwe serious,huu mwamko wa watu ambao waneshindwa self management hata wasiojua wavae nini au waongee nini mbele ya jamii unatoka wapi?
Najua imekua style yetu vijana nowdays kupenda kuishi maisha ya ku-fake but inapokuja kwenye issues za kitaifa cant we be serious?
This is too low eti huyo nanihino kumtishia mh tundu..thats too low na hata kama ndo kusaka umaarufu thats typical rat race!

Mkuu kuna watu wanaitaji maombezi kwakweli, akili hizi dooooh? kosa vyote usikose akili.
 
Back
Top Bottom