Website ya polisi Tanzania mikononi mwa hackers!

Website ya polisi Tanzania mikononi mwa hackers!

Hadi raha maana wamezdi kupeana kazi ona sasa chezea malawi wewe
 
Mbona hawa HACK website ya Chama Chetu???
 
Mbona naskia jamaa wana kichwa kimoja matata sana kwa mambo ya IT security au wameshindwa kumlipa nini sababu naskia ali demand pay ndefu
 
nikifanikiwa kufanya hivyo niandika vitu vya ajabu..

Kuhack website na kuandika vitu kwenye database panaweza pasiwe na uhusiano,kama ni kweli walichokifanya ni kuredirect ip address ya hyo webiste kwenye website ya hao hackers
Wamecheza na local dns tu hao
 
Back
Top Bottom