We ni mwanamke au Mwanaume??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We ni mwanamke au Mwanaume???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchemsho, Jun 13, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mtaani kwetu kuna mpemba anawatoto wawili, mkubwa wa kike(7) mdogo wa kiume(5), siku moja mi na rafki angu tukamwita yule wa kiume tukamuuliza hivi we ni mwanamke au mwanaume..!! akasema mwanaume, tulipocheka akasema..mimi mwanamke..tulipocheka zaidi akasema...aahh mimi mwenyewe sijui ngoja ntamuuliza mama akirudi..hahaaa teh teh tehhhh....!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Duh......!!!!!!!
     
Loading...