super hero1
JF-Expert Member
- Jul 27, 2024
- 2,340
- 1,888
Mbona kulifukua hili kaburi???Duuh
Mbona kulifukua hili kaburi???Duuh
Huyo waziri ni naniMbona kulifukua hili kaburi???
AlishakufaHuyo waziri ni nani
Taja jinaAlishakufa
Haa nani?Haa
Ni nani huyoWaziri mpenda migogoro ndani ya Chama... 😀 😀 😀
Mtaje kama humjui funga bakuli hilo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Code za huu uzi ziko wazi sana, mfuga nywele, kibonge, mpenda migogoro na chama chake.
Afu mlinzi akasema, huyo mtu ni Mafia. Lol
Mbna anajulikana wazi kabisa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ukimtaja inabidi uwe na Mwanasheria wa kukutea bro kizimbaniNi nani huyo
Kutokujua codes, sio shida zangu.Mtaje kama humjui funga bakuli hilo
Msunyo wa kishamba pumbavu baki nayo na kichwa chako kama maziwa ya mgandoKutokujua codes, sio shida zangu.
Poleee wee. Mxxxiiiiieeeew
Huna akiliUkimtaja inabidi uwe na Mwanasheria wa kukutea bro kizimbani
Gazeti lenyewe halijamtaja, we akili zako zimekusaidia nini kwenye kumjua?Huna akili
Unaweza kukuta huyo waziri anataka kushika wadhifa mkubwa zaidi watu wameanza kauzibe full kuharibiana.Wale wa kufufua makaburi njooni🤣