Waziri Mkuu Pinda ashtakiwa mahakamani

Waziri Mkuu Pinda ashtakiwa mahakamani

“Sasa kama wewe umekaidi, hutaki unaona kwamba ni imara zaidi... wewe ndiyo jeuri zaidi watakupiga tu.... Mimi nasema muwapige tu, kwa sababu hakuna namna nyingine... maana tumechoka.”

Duhh, kama ni kweli? basi:
Made in Idd Amin@Licence bought in Tanzania
 
Issue siyo kumshatkai, issue ni je kuna mandiki ya kufanya hivyo au ni siasa zimetawala?

hata kama ni kisiasa atatinga kortini.

mtu akikaidi sheria anapaswa kufikishwa kwa hakimu, ushahidi unatolewa ndio adhabu inatolewa na HAKIMU.
hakuna mtu apaswaye kutoa adhabu kwa raia pasipo maelekezo ya hakimu.

PINDA NI JANGA LA KARNE.
 
Kama kuna uwezekano wa kufungwa inabidi afungwe iwe fundisho kwa walevi wa madaraka wengine.

Ndhani kama ni kufungwa angeanza kufungwa SUGU au yeye hakukiuka haki za binadamu kummtukana? mengine haya mbwembwe tu za watu kujitafutia umaarufu wa kisiasa. Huyu mama huenda akachuua fomu ya urais mwaka 2015
 
Na hilo walipigie makofi kana kawaidav yao bungeni. Aliposema piga wakashangilia sana. ccm janga la taifa.
 
Wananchi nasi tumechoka ru ,hakuna namna nasi nikuwapiga tu maana katiba imesema msiwapige , Je nasi tufanye hivyo?
 
Ndhani kama ni kufungwa
angeanza kufungwa SUGU au yeye hakukiuka haki za binadamu kummtukana?
mengine haya mbwembwe tu za watu kujitafutia umaarufu wa kisiasa. Huyu
mama huenda akachuua fomu ya urais mwaka 2015

sugu hakumtukana alimpasha Pinda kutokana na UMBWIGA wake mjengoni
 
Tayari hii iko kwenye rekodi. Ni ushindi mkubwa. Haijawahi kutokea tena ndani ya Jamhuri ya Tanzania Kiogozi wa ngazi kama hii kuburuzwa mahakamani potelea mbali matokeo ya Kesi yenyewe.-

Nkubaliana na wewe kama ni suala la kuandika historia sawa lakini kiuhalisia hakuna kesi ya kujibu hapo. Hongera HELEEN KIJO BISIMBA sifa zako za kijinga zimeonekana lakini utambue kuwa wewe siyo Mtanzania na unachokifanya ni muendelezo wa uhasama wa chi yako(RWANDA) na Tanzania
 
Buruza pinda mahakamani apate fundisho. Na sijui akifika mlingotini kwa pilato na penyewe atatoa michozi kama alivo mwaga mjengoni?
 
Hakuna kesi hapo jamani zaidi yakupoteza muda wao, na hii kesi watashindwa kwa aibu. Huyu mama single anatumika vibaya na walio mtuma, asijifiche chini ya LHRC ni bora akaingia kwenye Siasa tukajua moja.
 
Na mimi nasema,wamburuze kortin tu..maana tumechoka na kauli zake kuanzia ile ya kutaka wauaji wa Albino wauawe
 

Hakuna kesi hapo jamani zaidi yakupoteza muda wao, na hii kesi watashindwa kwa aibu. Huyu mama single anatumika vibaya na walio mtuma, asijifiche chini ya LHRC ni bora akaingia kwenye Siasa tukajua moja.

Nyie maboya mnao-quote mapost marefu mnazingua mjue
 
Sijui ccm ilimpata vipi, Huyu ni "janga kama majanga mengine ya nchi"
 
Back
Top Bottom