Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Chami nae kalazwa India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cha Moto, Oct 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Nimesikia uvumi kuwa Waziri Chami nae amelazwa na anatibiwa huko India, Je hii ni kweli?
    Mwenye taarifa atuhabarishe.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huko India wanatibiwa bure nini?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Maskini kikombe cha babu hakikufanya kazi wala kumsaidia.
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,825
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Siyo uvumi, ni kweli anaumwa...
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,037
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    He!teh,teh,teh,twi,mbwi!
     
  6. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kodi zetu hizi watatibiana wao tuuuuuuuu jamani jamani tutaonana wabayaa kila mtu india mie naenda hosptali za kulipia mitaani nyie endeleeni tu
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Haumwi kama watu wanavyodhani, ni kwamba amejiskia vibaya kama watu wengine wanavyoweza kujiskia na hivyo amekwenda hospitali kwa ajili ya uchunguzi zaidi" hii ni kauli ya Naibu Waziri Kijana wa viwanda na biashara ndg Razaro Nyarandu alipoulizwa juu ya afya ya Bosi wake Dr Chami.

    Hapa ninajiuliza maswali kadhaa!

    Mosi, hivi Nyarandu anaposema anajiskia kama wanaweza kujiskia watu wengine, je hao watu wengine wakijiskia nao waende India?
    Pili, hapa kwetu hakuna madaktari wa kufanya uchunguzi wa mtu akijiskia kawaida?

    Tatu, anataka kutuambia kodi zetu zimewafanya wajisahau namna hiyo hata kama mtu akijiskia ugonjwa wa kawaida akafanye vipimo nje ya nchi?

    Nne, inamaana viongozi wa nchi hii wanajua udhaifu wa hospitali zetu na hivyo hawaamini kuzitumia hata pale wanapojiskia kuumwa kawaida tu?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nami nimesikia leo asubuhi via rfa magazetini eti alipelekwa juzi

    " MUNGU AMPONYE HARAKA "
     
  9. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    These people should get serious with our country.....nashukuru sikumskia huyo naibu live akiongea huo upuuzi! :smash:
     
  10. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "Haumwi kama watu wanavyodhani, ni kwamba amejiskia vibaya kama watu wengine wanavyoweza kujiskia na hivyo amekwenda hospitali kwa ajili ya uchunguzi zaidi" hii ni kauli ya Naibu Waziri Kijana wa viwanda na biashara ndg Razaro Nyarandu alipoulizwa juu ya afya ya Bosi wake Dr Chami

    Kama kujisikia vibaya kunamfanya aende India then, akipatikana na ugonjwa unaomfanya ajisikie vibaya anaona atapelekwa Marekani kutibiwa.. Hii ndio Tz, ukipiga mahesabu ya gharama za matibabu za mawaziri hao watatu utakuta ni zaida ya bajeti ya wizara ya Afya yenyewe
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Hizi hospitali za bongo zina nini?. Wao India, sisi hapa hapa Tanzania. Kodi zetu wanatibiana tu.
     
  12. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi serikali haiwezi kuwaleta hao madaktari wa kihindi pamoja na vifaa vyao hapa TZ kama madaktari wetu hawana uwezo wa kuwatibu wagonjwa wetu? Siyo tu viongozi wetu wanakwenda India, wananchi wengi sana wanakwenda huko kwa sababu hawana imani na na hospitali zetu.
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii nchi imefikia mahali inatia kichefuchefu wanaacha mahospitali yetu hakuna dawa watumishi maisha mabovu wao wanakimbilia kwenda kutibiwa nje inatia uchungu sana.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mi wasi wasi wangu kuhusu wagonjwa walioko huko muda mrefu, inabidi wakae mkao wa kujilinda zaidi maana huwezi kujua hawa wagonjwa wapya ni kweli wagonjwa au wanaenda kwa kazi maalumu.

    Nchi inahitaji mabadiliko ya lazima hakuna options!! we need the changes, na wazungu walishaona kipindi hiki ndo watuvune haswa mpaka tutoboke mifuko. Utasikia serikali imekopa, mara dharura, mara kampuni la kimarekani mara NGOs hadi machozi ya damu yatutoke.
     
  15. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona kuna commission ya kutibiwa nje ya nchi ndo maana wanakimbilia huko nje
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,937
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu kikombe ilikuwa ni siasa tuu hamna kitu pale !
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,273
    Likes Received: 7,549
    Trophy Points: 280
    wanazinyanyapaa kuwa haziwafai
    hizi ni za kwetu sisis walalahoi
    tusiojiweza


     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni nini?
     
  19. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    India ni rahisi hata hiyo Agakhan hapo Dar ni ghali. It is very cheap but with excellent matibabu. Wanavutia wateja kutoka pande zote za dunia. hata USA Australia na China wote wamo humo. Ni kwamba wale specialists mabingwa wamo kule hasa madoctor wa kutoka waCuba hawataki kulipwa ghali sana.
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Washenzi wakubwa, ndio maana hawaboreshi huduma za afya kwa sababu wao wanatibiwa nje. Nawashauri waanze ARV mapema na sio kusubiri mpaka waziwe. Sie wanyonge tutaendelea na miti shamba yetu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...