Wazee wa Kuchat, ushawahi kutoa boko kama hii?

Wazee wa Kuchat, ushawahi kutoa boko kama hii?

Huyu ashaanza kutangaza hata kabla🙆‍♂️🙆‍♂️🙆‍♂️
Jando lirudishwe.
Jando lirudiwe tu Kwa kweli

Yaani kabla mtoto hajaingia magetoni(kama wanavyoita Vijana), jamaa ameshatangaza Kwa Wana

Kifuatacho akiwa na Wana wapenda deo, Shemeji anakuja kutoa deo la bila kiingilio Kwa Wana 😜🙌
 
Jando lirudiwe tu Kwa kweli

Yaani kabla mtoto hajaingia magetoni(kama wanavyoita Vijana), jamaa ameshatangaza Kwa Wana

Kifuatacho akiwa na Wana wapenda deo, Shemeji anakuja kutoa deo la bila kiingilio Kwa Wana 😜🙌
Ni huzuni🙆‍♂️
 
Back
Top Bottom