Wazee kuna jamaa yangu ametapeliwa kiwanja anaomba msaada afanyaje

Wazee kuna jamaa yangu ametapeliwa kiwanja anaomba msaada afanyaje

Arsenal Gunner

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2022
Posts
10,891
Reaction score
17,718
Huyu jamaa alinunua kiwanja mwaka 2005
kiwanja kilikua kimepimwa Kwa maelezo yake wakati ananunua muuzaji alitoa mawe ya namba za kiwanja kimya kimya ndio zkamuuzia mwaka 2018 jamaa akajenga nyumba kubwa ya vyumba vitano Sasa wiki iliyopita yule jamaa aliemuuzia kuyumba kiuchumi akamgeuka kaleta askari kwamba jamaa kajenga kwenye ardhi yake na akaonyesha hati ya hicho kiwanja jamaa alichanganyikiwa sababu shahidi wake kwenye maudhiano Sasa ni marehemu hapa vipi wazee jamaa ndio kashatapeliwa au ataweza kupata haki yake na je aanzie wapi maana naona kama amechanganyikiwa
 
Huyu jamaa alinunua kiwanja mwaka 2005 kile kiwanja kulikua kimepimwa na mwaka 2018 akajenga nyumba kubwa ya vyumba vitano Sasa wiki iliyopita yule jamaa aliemuuzia kuyumba kiuchumi akamgeuka kaleta askari kwamba jamaa kajenga kwenye ardhi yake na akaonyesha hati ya hicho kiwanja jamaa alichanganyikiwa sababu shahidi wake kwenye maudhiano Sasa ni marehemu hapa vipi wazee jamaa ndio kashatapeliwa au ataweza kupata haki yake na je aanzie wapi maana naona kama amechanganyikiwa
Ana documents za mauziano ya wakati huo zikiambatanishwa na sahihi ya mwenyekiti na mjumbe wa wakati huo na majirani?
 
Huyu jamaa alinunua kiwanja mwaka 2005 kile kiwanja kulikua kimepimwa na mwaka 2018 akajenga nyumba kubwa ya vyumba vitano Sasa wiki iliyopita yule jamaa aliemuuzia kuyumba kiuchumi akamgeuka kaleta askari kwamba jamaa kajenga kwenye ardhi yake na akaonyesha hati ya hicho kiwanja jamaa alichanganyikiwa sababu shahidi wake kwenye maudhiano Sasa ni marehemu hapa vipi wazee jamaa ndio kashatapeliwa au ataweza kupata haki yake na je aanzie wapi maana naona kama amechanganyikiwa
Alijengaje Bila Kuwa na Hati ya Kiwanja au Offer ya Kiwanja?
Aliruhusiwaje Kwenye Ujenzi (Building permitt) bila Kuwa na Hivyo vitu?
Kwani hana Mkataba wa Mauziano Katika Mkataba wa Kuuziana Nani alisaini?
 
Huyu jamaa alinunua kiwanja mwaka 2005 kile kiwanja kulikua kimepimwa na mwaka 2018 akajenga nyumba kubwa ya vyumba vitano Sasa wiki iliyopita yule jamaa aliemuuzia kuyumba kiuchumi akamgeuka kaleta askari kwamba jamaa kajenga kwenye ardhi yake na akaonyesha hati ya hicho kiwanja jamaa alichanganyikiwa sababu shahidi wake kwenye maudhiano Sasa ni marehemu hapa vipi wazee jamaa ndio kashatapeliwa au ataweza kupata haki yake na je aanzie wapi maana naona kama amechanganyikiwa
Maelezo yako kama niwewe umetapeliwa.. maana upo less..

Kwanza kiwanja kama kilipimwa kwanini hana hati? waliandikishana? shahidi sio shida
 
1. Kiwanja kikipimwa ina maana Kuna Details Serikali za Mitaa maana huwa wana Raman za Mipango miji (tukienda Manispaa ni mbali sana).
Je hizo Details zinasoma nani mmiliki?.

2. Wakat wa kuuziwa kiwanja , ukiachana na shahidi wako huwa kuna majiran wa pande zote 4, je walikuwepo na kusign documents zozote?.

3. Nyumba ina miaka mingap?

Hii kesi rahisi tu,
Ngumu kama muuzaji hakuwa mmiliki wa kiwanja..
 
Huyu jamaa alinunua kiwanja mwaka 2005 kile kiwanja kulikua kimepimwa na mwaka 2018 akajenga nyumba kubwa ya vyumba vitano Sasa wiki iliyopita yule jamaa aliemuuzia kuyumba kiuchumi akamgeuka kaleta askari kwamba jamaa kajenga kwenye ardhi yake na akaonyesha hati ya hicho kiwanja jamaa alichanganyikiwa sababu shahidi wake kwenye maudhiano Sasa ni marehemu hapa vipi wazee jamaa ndio kashatapeliwa au ataweza kupata haki yake na je aanzie wapi maana naona kama amechanganyikiwa
1.Sasa alipataje kiwanja bila kupewa hati.
2. Je waliuziana bila kuwa na docume yoyote.
3. Je shaidi wa muuzaji naye kafa.
4. Je Hapo hakuna majirani? Maana miaka 20 ni mingi sana.kesi atashinda asipaniki.
5 kutoka 2018 inamaana hakuona jengo kwenye kiwanja chake anaibuka leo baada ya miaka 7
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom