Wazazi wetu na kauli zao

Wazazi wetu na kauli zao

"Muangalie vile sura kama ya shangazi yako"
Ukimwita mama" hata mimi pia nina mama yangu tena bado kijana"
"We fanya ujinga wako tu nikikukamata utajua kwanini nlikuzalia nyumbani" hako kamsemo Mama alikua anakapenda sana
 
Acha uongo wewe, labda kama ali rip ukiwa mdogo, unaijua barehe wewe??? Au labda kama wewe ni mtoto si riziki dizain ya akina James Delicious poa.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] anajifanya mtoto wa masaki wakat wote tumepita mule mule
 
Huwez kumsikiliza mzee nilichomeka nakuchomoa sana nashkur hadi leo haijakatikiamo.
Hahaha ww ukichelewa kuchomoa kidogo tu tutakuitia mshana[emoji3][emoji3]
 
We si hutaki shule utatenga maugali kwa wanaume wenzako.Bi mkubwa bwana daaah nakumiss mnoooo.
Hahaha kwahyo kwa mume utakuwa goli kipa. Vipi mume hana ela ya mchele?
 
Hahahaa vipi ulipata mimba au ulisalimika maana wakiume uliocheza nao zaidi ya timu mbili za mpira[emoji3][emoji3]
Hapana mkuu skupata asee hayo ndio yalikua maneno yake akiona mtaani mtu kapewa mimba ananambia umeiona faida ya kucheza na wanaume mwenzio kishahitim sasa wewe usipokua makini haya na mwenzio mama ake kamruhusu analea mjukuu mimi utajikuna upele hahahahhaha kwenye kunifundisha kupika nakumbuka nikapika majani ya kunde nkkadhani kama matembele nikaweka limao alinambia nataka ukae chini uile uimalize hiyo mboga niliila kwa kweli
 
"Muangalie vile sura kama ya shangazi yako"
Ukimwita mama" hata mimi pia nina mama yangu tena bado kijana"
"We fanya ujinga wako tu nikikukamata utajua kwanini nlikuzalia nyumbani" hako kamsemo Mama alikua anakapenda sana
Shangazi c ndo wifi? [emoji23][emoji23][emoji23] hapo kulikuwa na bifuu...au shangaz alikuwa wakupaa usiku?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom