Waumini wa Kakobe kutimuliwa alfajiri ya leo!!!


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Kuna kila dalili kuwa wale Waumini wa FULL GOSPEL-MWENGE (KWA KAKOBE) Wanaolinda usiku na mchana kutimuliwa alfajiri ya leo,ili kupisha mradi mkubwa wa umeme,tetesi hizi zilianza jana jioni tar. 26.02.2010 na sasa hivi asubuhi ya tar 27. Saa 10 na nusu alfajiri... WAMEKATA UMEME. YARABI SALAMA!
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Hapo ndio tutajua nani mmbabe Serikali au Kakobe.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Kazi ipo mwaka huu!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
ngoja tusubiri tuone.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Kakobe anataka ubabe na serikali....wakilifungia kanisa lake ataanza kulalamika....akienda kuhangaika kulifungulia...mahakamani wenzake wanajenga umeme!!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Kuna kila dalili kuwa wale Waumini wa FULL GOSPEL-MWENGE (KWA KAKOBE) Wanaolinda usiku na mchana kutimuliwa alfajiri ya leo,ili kupisha mradi mkubwa wa umeme,tetesi hizi zilianza jana jioni tar. 26.02.2010 na sasa hivi asubuhi ya tar 27. Saa 10 na nusu alfajiri... WAMEKATA UMEME. YARABI SALAMA!

Mkuu;

Jana nilimsikia Ngeleja akisema kuwa wanasubiri report ya Independent Consultant ambaye alipewa kazi na Kamati ya kutafuta ukweli inayohusisha, Kakobe Team; Wizara; Tanesco; TCRA; TANROADS; Kinondoni Municipal, DC, RC ili kubaini ukweli wa kile kinachogombewa na kupata facts zote.

Wananchi tumeombwa subira wakati Consultant ambaye amepewa hadidu rejea na Kamati anapokamilisha kazi yake. Tumeambiwa march report itakuwa tayari.

Sasa atakayewatimua ni nani?
 
M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2009
Messages
384
Likes
1
Points
0
M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2009
384 1 0
tusubiri na tuone,maana imekuwa kama igizo fulani hivi.
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
........Hivyo hawa waumini hawana shughuli za kufanya au?Mie nawashangaa mnoooo!!
 
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,781
Likes
267
Points
180
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,781 267 180
shame to Prophet Akaba a.k.a Kakobe!!! hivi anadhani ni sifa kulaza watu nje na juani kwa muda wote huu? misho wa siku umeme ukipita atasemaje? kuna siku atawaambia waumini wajichome,mwisho wa dunia umefika,na walivyo shortsighted,watfanya hivyo...................I HATE SELF-DECLARED WAHUBIRI,AAAAARGH!!
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,867
Likes
2,102
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,867 2,102 280
Kondoo hawa wamepotea..... Wachungaji wao wamewapoteza.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,867
Likes
2,102
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,867 2,102 280
Siku ya mwisho watakuja kwangu wakisema "tuliponya wagonjwa na kufufua wafu kwa jina lako" Nitawaambia ondokeni kwangu siwajui enyi wana wa kuasi
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Kakobe anayo haki yake katika hili na pia kwa kuwa wanashindana na Mungu basi wataona nini kitafuata kwa ajili ya mambo yao, Kakobe mwachie mungu mwenyewe
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
acha uzushi. habari hii inatupotezea muda na kuchosha akili zetu.
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Serikaali ikisalimu amri kwa Kakobe itakuwa imejenga bad precedent. Sheria ni sheria. Road Reserve ni road reserve na umeme unapitishwa kwenye road reserve. The Govt should not brook any nonsence just to appease someone's inflated ego.
 
R

Rutakyamilwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
1,874
Likes
1,180
Points
280
R

Rutakyamilwa

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2009
1,874 1,180 280
Kweli, hawa self proclaimed Bishops, ni hatari. Nadhani kila kitu chenye heshima duniani kina mamlaka. Huyu Kakobe mamlaka ya UBISHOP amempa nani. Namlinganisha na self proclaimed Professors, akina maji marefu etc.
KUNA SIKU ATAWAAMRISHA WATU WAJICHOME KUWA SIKU YA KWENDA MBINGUNI IMEFIKA, TUSUBIRI, TIME WILL TELL. KAMA MTU ANAWEZA KUKAA MCHANA/USIKU eti analinda... KESHO AKIAMBIWA AJICHOME ATAKUBALI
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Hapo ndio tutajua nani mmbabe Serikali au Kakobe.
Serikali haina ubabe inafanya kazi kwa misingi ya katiba, sheria na taratibu zilozowekwa na hili suala litatatuliwa kwa vigezo hivyo hapo juu na kakobe hafanyi hivyo kwa ubabe bali kwa haki amabayo anayo kisheria.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
unajua kinachoniogopesha ni jinsi hawa waumini wako loyal to mchungaji wao kiasi cha kufanya lolote wanaloambiwa bila hata kujiuliza,kuchekecha,na hawa wachungaji wanapolemewa na mambo ndio huishia kama wakina jim jones.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
shame to Prophet Akaba a.k.a Kakobe!!! hivi anadhani ni sifa kulaza watu nje na juani kwa muda wote huu? misho wa siku umeme ukipita atasemaje? kuna siku atawaambia waumini wajichome,mwisho wa dunia umefika,na walivyo shortsighted,watfanya hivyo...................I HATE SELF-DECLARED WAHUBIRI,AAAAARGH!!
mkuu Mdau
sio kuwalaza tu ALIPRINT NA T-SHIRT KABISA ZA HIYO KAMPENI YAKE YA UJINGA
 
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,781
Likes
267
Points
180
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,781 267 180
mkuu Mdau
sio kuwalaza tu ALIPRINT NA T-SHIRT KABISA ZA HIYO KAMPENI YAKE YA UJINGA

tatizo imani ni kitu cha ajabu sana,inafuta uwezo wa ku-reason out vitu simple sana...its ok,mwache Kakobe afaidi sadaka zake..
 

Forum statistics

Threads 1,237,260
Members 475,501
Posts 29,282,832