Watu wazima kama watoto Mlimani City

Watu wazima kama watoto Mlimani City

I would rank this as one of the most ignorant threads ever. OMG..this guy has to be fresh from the late stone age.
 
Nilivyo soma kichwa cha habari nilidhani umeongelea mavazi ya kike huko m/city

Nilivyo soma ndani nikakuta inahusu icecream
 
weka picha mkuu
Wakuu,

Kuna hii kitu inakera sana sana, utakuta mijitu mizima wengine mpaka wana mvi kichwani pale Mlimani City wanafanya mambo kama watoto wa chekechea ukiwauliza wanadai ni uzungu.

Utakuta mwanamke mzima au mwanaume mzima amekaa chini analamba azam koni au anafyonza maziwa ya kipaketi au chupa kama mtoto au utakuta jitu zima lina fyonza pipi ya kijiti kisa usista duu na ubraza men na utozi.

Kuna haya mengine kutwa nzima anachezea magemu kama mtoto, wajameni kama mlichelewa au mlisahau kupitia stage hii ya utoto wakati mlipokua watoto na kutaka kuipractice in mature age your late.

Acheni mambo ya kitoto bwana kisa eti uzungu, uzungu uzungu Bongo bana?

Message delivered
 
Wanavyokula wanavihitaji kwa afya zao, ice cream ina maziwa, ppi ina sukari hamna shida, havina umri hivi na wanakula hata nje ya mlimani city
 
... ukiona mbongo anafanya aliyoyasema mleta mada ni tofauti na unachokisema, mbongo anavaa ili watu wamuone, ananunua gari si kwa ajili ya kumrahisishia mahitaji yake bali ilj watu wamuone na yeye ana mambo safi, akiwa anakula rambaramba/ice cream atafanya hayo ili aonekane ni mtu wa mjini na anakwenda na wakati...
.

huu ndiyo ukweli ... kuna philosopher mmoja niliwahi kumsikia akisema haya haya baada ya kufanya utafiti wake tz.
 
Wakuu,

Kuna hii kitu inakera sana sana, utakuta mijitu mizima wengine mpaka wana mvi kichwani pale Mlimani City wanafanya mambo kama watoto wa chekechea ukiwauliza wanadai ni uzungu.

Utakuta mwanamke mzima au mwanaume mzima amekaa chini analamba azam koni au anafyonza maziwa ya kipaketi au chupa kama mtoto au utakuta jitu zima lina fyonza pipi ya kijiti kisa usista duu na ubraza men na utozi.

Kuna haya mengine kutwa nzima anachezea magemu kama mtoto, wajameni kama mlichelewa au mlisahau kupitia stage hii ya utoto wakati mlipokua watoto na kutaka kuipractice in mature age your late.

Acheni mambo ya kitoto bwana kisa eti uzungu, uzungu uzungu Bongo bana?

Message delivered

We mbon unaitwaga beby na n mtu mzma ...au huonag ka uo n utoto
 
K 4 LIFE tangu uulize kuhusu mifumo ya friji na AC umejianika sana.

Hapo mlimani utakereka na vingi. Wengine kazi yetu kwenda kukodolea totoz zilizojaaliwa neema za Allah.... mashaallah!

Fanya yako boya wewe!
 
Last edited by a moderator:
Hivi mtu ukienda mahali lazima uangalie watu wanafanya nini??
 
Wakuu,

Kuna hii kitu inakera sana sana, utakuta mijitu mizima wengine mpaka wana mvi kichwani pale Mlimani City wanafanya mambo kama watoto wa chekechea ukiwauliza wanadai ni uzungu.

Utakuta mwanamke mzima au mwanaume mzima amekaa chini analamba azam koni au anafyonza maziwa ya kipaketi au chupa kama mtoto au utakuta jitu zima lina fyonza pipi ya kijiti kisa usista duu na ubraza men na utozi.

Kuna haya mengine kutwa nzima anachezea magemu kama mtoto, wajameni kama mlichelewa au mlisahau kupitia stage hii ya utoto wakati mlipokua watoto na kutaka kuipractice in mature age your late.

Acheni mambo ya kitoto bwana kisa eti uzungu, uzungu uzungu Bongo bana?

Message delivered
Enzi za utoto wetu MLIMANI CITY haikuwepo.
 
Back
Top Bottom