Watu wa Tanga ni noma

Watu wa Tanga ni noma

Achana na ushirikina
Achana na mapishi ya ukweli
Achana na matunda na mbogamboga
Achana na malovee na watoto wakali
Achana na slogan ya waja leo warudi leo
Achana na maneno kwamba Tanga kuna kibao cha karibu lakini hakuna kibao cha kwaheri
Salute kubwa kwa wakazi wa kicheba na Muheza kwa kuweza kumvuta tajiri namba moja ulimwenguni BILL GATES, ni mvuto wa ajabu wenye nguvu hasa! Kumbuka ndele za ukweli zinapatikana mitaa hiyo

Bongo bahati mbaya lakini sio TANGA currently speaking Muheza na Kicheba! Muheza yote mpaka kicheba bila kusahau Lusanga kwa marehemu Sharo milionea na magoroto kwenye uchawi kiboko na kijiji cha Mjimwema! Kijiji kisafi mpaka mtu anaogopa hata kutema mate lakini mpaka mazao shambani yamevikwa hirizi
Kicheba hiyo ya mganga Mariam (mashaulah mwanamke wa kibondei wewe) sijui hii ni kazi yako? Hongera mama nakuaminia.. Bila kumsahau babu Ukae njia ya kwenda Misozwe.,, hufiki kibaranga....
Muheza sio bahati mbaya sijui Bill kafikishwa msitu wa amani!? Bila kusahau mapango ya Amboni
Nimejiuliza tu kwanini isiwe Chattle! Jibu ni moja tuu... MVUTO kiroho safi kabisa...... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Great sinking @ Work!

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaanii sentence ya mwisho mbavu zangu, utapimwa mkojo.... ILa NIMETAMANI KUJUA ZAIIDII HUKOO MUHEZA NA HABARI ZA USHIRIKINAA.... zamani wadogo walikua waanatusimulia eti Pangani ukiona kifuu cha nazi usikipige teke maana hakikawii kukusemesha, mara Tanga vibabu vinaoa vibintiii chuchu dede, sasa olee wako wewe mwanaume mashine uchepuke naeeee utasandaa... [emoji1] [emoji1] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji1]
 
Tanga kunanii..,Vurugu mechi Uwanjani...,,
f67180af1ec70bf5624ddde63dc13d32.jpg
Dadadeq
 
Yaanii sentence ya mwisho mbavu zangu, utapimwa mkojo.... ILa NIMETAMANI KUJUA ZAIIDII HUKOO MUHEZA NA HABARI ZA USHIRIKINAA.... zamani wadogo walikua waanatusimulia eti Pangani ukiona kifuu cha nazi usikipige teke maana hakikawii kukusemesha, mara Tanga vibabu vinaoa vibintiii chuchu dede, sasa olee wako wewe mwanaume mashine uchepuke naeeee utasandaa... [emoji1] [emoji1] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji1]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom