Satoh Hirosh
JF-Expert Member
- Mar 30, 2021
- 7,239
- 29,565
Sawa,I rest my case!Una hoja lakini unachanganya context hapo Kwenue Lindi mnauziana viazi na wali kwa bei juu wakati huo uchumi mkubwa haupo
Sawa,I rest my case!Una hoja lakini unachanganya context hapo Kwenue Lindi mnauziana viazi na wali kwa bei juu wakati huo uchumi mkubwa haupo
Ndio mwanzo wa kustaarabika...waachane na tabia zisizofaa.Naona sasa kuna ugomvi wa kikanda mara yule kaanzisha uzi wa wasukuma wanakula saana, mara watu wa kanda ya ziwa wa chale hadi kwenye tako, huyu nae kaamka na watu wa kusini kila ngozi ya ng'ombe! Dah!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Upate bikra lindi?
Kwanza Lindi na Mtwara kuna wanawake wachache[emoji28][emoji28][emoji28]
Yaani kule hata mwanamke mwenye Umbo la Polygon anathamani sana.
Na hii ndiyo sababu Wakinga wanawaondoa mjini.Hatari sana,
Alafu mteja kwao sio kitu ukitaka nunua hutaki acha.
Wakivuna korosho sasa ukienda sokoni samaki wa 3,000 anauzwa kwa 5,000 na watu wananunua!!
Huku bikra uitoe wapi,? Mabinti wakifika darasa la tatu wanachezwa.Kama sio bikra usioe
Hawa jamaa ndiyo wale wananunua bia wanawapa mbuzi?Hatari sana,
Alafu mteja kwao sio kitu ukitaka nunua hutaki acha.
Wakivuna korosho sasa ukienda sokoni samaki wa 3,000 anauzwa kwa 5,000 na watu wananunua!!
Hakika.Na hii ndiyo sababu Wakinga wanawaondoa mjini.
Huku kilo 7kSehemu nyingine 9k nyama safi kabisa.
Cha ajabu huko mikoani watu wanafuga ng'ombe na mbuzi kwa wingi sana.
Watu wa vijijini wanatamaa ya kuuza kwa bei juu.
WapiHuku kilo 7k
Kitimoto 8k
Wananywesha Soda mbuzi!! Wanawafunga kunguru noti alafu wanawarusha!!Hawa jamaa ndiyo wale wananunua bia wanawapa mbuzi?
Wakivuna korosho
Mtwara kilo 12k!! Unaambiwa msimu wa korosho!!Huku kilo 7k
Kitimoto 8k
RukwaWapi
Suna ya maswahaba wa mtume hiyo ...sitaki maswaliWajameni watu wa Lindi na Mtwara na wilaya zake zoooote acheni Tabia ya kula ngozi ya ng'ombe mkiifanya eti supu,yaani juzi nimeenda Kijiji flani nikakuta jungu liko juani Tena kijiweni mchana kweupe nikauliza Kuna nini mle nikajibiwa supu, kipande mia tatu viwili miatano nikasema niwekee vya afumbili,Loooo!!!!
Kufumba na kufumbua kuliona supu lenyewe ngozi tupuu mchuzi mweusii alafu wenyewe mmejazana tele mmelizunguka jungu wake Kwa waume eti mnagombea ngozi Tena zingine mmechomeka stiki ukigusa tu mwenye jungu utamskia ngozi hiyo Ina mtu imechaguliwa kaka huoni stiki hiyo!
Nikaishiwa pozi nikashindwa kula ngozi na ngozi zingine mmeweka kwenye kiroba eti Kwa ajili ya kesho !!sasa nawauliza nyie watu wa Lindi na mtwara kwani nyie ng'ombe hamna huko vijjini Hadi mpike ngozi kufanya supu?kibaya kilichoniuma mkasema Hela niliyotoa hamrudishi acheni hizo bhana
Duuuh hatariiii SanaMtwara kilo 12k!! Unaambiwa msimu wa korosho!!
That is betterRukwa
Hahahaha 😂Wananywesha Soda mbuzi!! Wanawafunga kunguru noti alafu wanawarusha!!
Wanyama pori kilo 10kThat is better
Popote pale Tafuta bikra! Kitu used ni used tuHuku bikra uitoe wapi,? Mabinti wakifika darasa la tatu wanachezwa.