kumbe kuna kuzeeka halafu ukakataaT.i.d anazeeka lakini yeye anakataa hilo swala kwa vitendo vyake
Kuna Asha Baraka na Yondo Sister. Nilishangaa alipokuja na TP Mazembe Dar alikuwa vile vile sema vipodoziLeo tuwataje watu maarufu hapa bongo ambao ni kama wamegoma kuzeeka. Yaani wapo vilevile miaka nenda miaka rudi.
Naanza na Blandina Changula maarufu kama Johari.
Huyu tangu tukiwa wadogo yupo hivyohivyo mpaka leo yupo hivyo hivyo.
Tuendelee na list…
PoaSawa kaka mkubwa, tusamehe sisi watoto
Kweli. Kipindi kile Joyce Mhavile anaendesha kipindi cha JARIDA LA WANAWAKE cha ITV, miaka ya 1994-1998 alikuwa kama Mama hivi wa 50s. Sasa hivi naona ana muonekano wa ki-dada.Mhavile wa ITV
Mwinjuma Muumini amezaliwa 1971 (ana umri wa miaka 54 sasa). Kwa mujibu wa interviews zakeSteve nyerere
Hamprey polepole
Joseph kasheku (Musukuma)
Juma Kaseja
Mwinjuma muumini
Kabisa. Huku mjini vijana wa 1990s na 2000s alias GenZ hawataki kabisa vyakula vya asili. Wao ni machipsi, makuku ya kisasa, pombe kwa sana tena pombe kali zisizo na viwango stahiki, chini kwa sana, no ibada no discipline ya maisha na hawanywi maji kabisa. Yaani mabro tukiwa 50s mtu akija tufananisha na wao wakiwa na 35 anasema huyu wa 35 ndie mbabu.Japo imekaa kama kejeli lakini huu ndo ukweli miaka 20 ijayo kimuonekano uzee utaanzia miaka 30 sababu ya life style
Halafu wanataka pisi kali, walishindwa wanaishia kutukana mara katumika Sana, kumbe yeye ndiye maji yalio cha-chaKabisa. Huku mjini vijana wa 1990s na 2000s alias GenZ hawataki kabisa vyakula vya asili. Wao ni machipsi, makuku ya kisasa, pombe kwa sana tena pombe kali zisizo na viwango stahiki, chini kwa sana, no ibada no discipline ya maisha na hawanywi maji kabisa. Yaani mabro tukiwa 50s mtu akija tufananisha na wao wakiwa na 35 anasema huyu wa 35 ndie mbabu.
Madogo hata kilomita 5 hawatembei, no mazoezi no what! Nawahurumiia hawaaa watakufa vibaayaa_ in Magembe's voice
Kwan wasira ni msaniiichizcom tumtaje na wasira???