Watu kushadadia kuitwa SHITHOLEkisa mapungufu tuliyonayo

Watu kushadadia kuitwa SHITHOLEkisa mapungufu tuliyonayo

Emma Mnyama

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
201
Reaction score
183
Baada ya rais Trump kutuita SHITHOLE, binafsi sikufurahishwa.

Lakini cha ajabu zaidi ni kuwa miongoni mwa wanajf kulishadadia hilo tusi kwa sababu ya mapungufu tuliyonayo.

Kwa mfano mtu akikosea , sehemu ikiwa na mapungufu au jambo lisipo tendeka vizuri utaskia "Trump hakukosea kutuita SHITHOLE".

Kwani yeye au wamarekani hawana mapungufu???!!

Watumiaji wa hii kauli nadhani mmenielewa. Haipendezi hata kidogo
 
Ha ha ha ..kaone kwa mange huko form one wanakaa kwenye miti class hatar hawana madawati..shithole
 
Baada ya rais Trump kutuita SHITHOLE, binafsi sikufurahishwa.

Lakini cha ajabu zaidi ni kuwa miongoni mwa wanajf kulishadadia hilo tusi kwa sababu ya mapungufu tuliyonayo.

Kwa mfano mtu akikosea , sehemu ikiwa na mapungufu au jambo lisipo tendeka vizuri utaskia "Trump hakukosea kutuita SHITHOLE".

Kwani yeye au wamarekani hawana mapungufu???!!

Watumiaji wa hii kauli nadhani mmenielewa. Haipendezi hata kidogo
we mwizi tu....wewe shithole ...acha kuleta wiz hapa.
 
Lkn wewe mwenyewe umekiri "mapungufu tuliyo nayo" mimi nafikiri muichukulie hiyo kauli kama kengere ili muyashughulie kwa mfano wanafunzi kukaa chini mikopo vyuo ni madawa hospitali ni ajira za wahitimu ulinzi wa raia na mali zao uchumi wa taifa nk. Tusikimbilie makubwa tukayaacha madogo yanawapa nafasi hao akina trump kututukana
 
Kama mkoa huo kuna uchaguzi wa mbunge gharama billion moja kwa sababu za kizembe tuu harafu watoto wanasoma kwenye miti hilo tusi ni dogo sana...
 
Bado sijaona trump alipokosea ni ukweli mchungu...ona DRC wanapigania nn Trump alisema tunabuguana wenyewe halafu tunamsingizia yy. Utakuta tunamlinda mwiz eti ni mwenzetu.
 
Hakukosea shida watu hawapendi kuambiwa walivyo ila ukweli unabaki kuwa ukweli bara lina kila kitu bahari maziwa madini mafuta gesi mito aridhi yenye rutuba ndio bara maskini duniani alicho sema ni sahihi ili asiseme tena hivyo tubadilike yeye aje aombe msaada Africa heshima tutakuwa nayo
 
We have no sewage systems in our cities and towns..we make holes for shit called setptic tanks every where we build. Why are we forgeting that and blame trump for the fact?
 
Umepasuka wapi ulipoitwa Shithole mjomba?, watu wanakufa kwa kukosa dawa mahospitalin, wengine wanauawa na kutupwa ufukweni mwa bahari, watu wanapotezwa kama kuku eg Ben sasa8 na yule mwandishi wa habari pia lkn wengine wanapigwa risasi 38, hayo ni baadhi tu unayoyaita mapungufu madogo lkn wala hayana udogo ukilinganisha na udogo wa neno "Shithole" kwani wewe mwezetu umekuwa Juha?
 
Back
Top Bottom