Watano kortini kwa kumdhalilisha Rais Magufuli

Watano kortini kwa kumdhalilisha Rais Magufuli

mi nimejifunza kujifungia chumbani nachukua picha ya mtu namtukana namsema vibaya mpaka nachoka aua nazima data naandika ya moyoni najifanya nimesahahu kutuma
 
Ukitaka kujua wabongo wanajua kutukana na hawana ustaarabu wa kwenye mitandao, basi ingia instagram kwenye page za hao wanaitwa wasanii, kuna matusi hujawahi kuyasikia utayaona huko
Nani katukana apo wewe. Hebu nionyeshe tusi apo.
 
Hivi ile end to end encryption ya whatsapp haiwezi kusaidia mtu asikamatwe na polisi au TCRA?
Kwenye magroup yenu ya wasapu mmepenyezewa maspy na informers.

Usalama wa wasapu ni yale mawasiliano personal tu na siyo ya group.

Vijoka vidogo vina line kibao za kazi za kukesha na nyinyi kwenye hizo wasapu zenu na Facebook.
 
Ushauri kama unajijua huwezi kuzuia hisia zako ondoka kwenye magrouop yote ya whatsapp kwa sasa si salama.

Askari, Usalama, Makada uchwara wamesambazwa sana kwenye magroup kuangalia nani anamtusi 'mtukufu Yohana'. Mahali salama ni hapa JF tu.
Hakuna mahali anakopatikana mwanadam pakawa salama mkuuu
 
Anachoandika mtu ndicho kilicho moyoni... kumkamata mtu kwa maneno yaliyoandikwa kwenye whatsapp hakubadilishi hisia za mtu juu ya jambo! sijui kwa nini hatujikiti kwenye mambo ya msingi tunakomaa na upuuzi wa mitandaoni... SMH
 
sasa kamam ni kukashifu mb ona na wao wamerudia kuyataja?? Wamemkashifu pia
 
Sheria ya mitandao imeendelea kung’ata, baada ya wakazi wa Dar es Salaam kufikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kusomewa mashtaka tofauti ya kumdhalilisha Rais na Jeshi la Polisi kwenye mitandao.

Katika kesi ya kwanza, Dennis Temu (26), ambaye ni fundi magari anayeishi Tabata, alisomewa mashtaka ya kulidhalilisha Jeshi la Polisi kwenye mtandao wa WhatsApp.

Wakili wa Serikali, Salum Mohammed alidai mbele Hakimu Mkazi Mkuu, Emilius Mchauru kuwa mshtakiwa alitenda kosa hilo Agosti 30, 2016 akiwa Tabata Bima, wilayani Ilala kwa kutumia mtandao wa WhatsApp kusambaza ujumbe usemao; “Nipo tayari kwa Ukuta naomba wanikabidhi askari 10 nipambane nao wakinishinda Mungu anihukumu. Tupigane mkono kwa mkono ‘pumbav’... zao”.

Temu amekana shtaka hilo na upande wa mashtaka ulidai upelelezi haujakamilika.

Mshtakiwa aliachiwa kwa dhamana baada ya kukamilisha masharti ya kuwa na wadhamini wawili wanaoaminika ambao walisaini dhamana ya Sh500,000. Kesi hiyo itatajwa tena Oktoba 12.

Katika kesi nyingine, Suleiman Nassoro (20) fundi umeme anayeishi Kigogo Mbuyuni, amesomewa mashtaka ya kulidhalilisha Jeshi la Polisi kwenye ukurasa wake wa Facebook.

Mshtakiwa huyo anadaiwa kuandika ujumbe usemao; “safi sana aisee, mi naona wangekufa kama 20 hivi. Halafu Simon Sirro tumuulize mazoezi wanafanyia wake zao au” ambao aliutuma Agosti 25.

Lakini Nassoro amekana kutenda kosa hilo na upande wa mashtaka ulisema haujakamilisha upelelezi, jambo lililofanya Hakimu Mkazi Mkuu, Huruma Shaidi kuahirisha kesi hiyo hadi Septemba 27 itakapotajwa tena.

Mwingine ni dereva Juma Mtatuu (19) anayedaiwa kulidhalilisha Jeshi la Polisi kwa kutumia WhatsApp kwa kuandika; “huyu hata akifa ataenda peponi na kufanya mazoezi kote kule wamekufa Mbagala. Mimi nitakuwa wa kwanza kuandamana kule Kahama. Tarehe 1 Naelekea Kahama kwa Ukuta mimi nitakuwa namba moja kushika bendera ya Ukuta. Kifo kipo tu, usiogope kwani mawe na mapanga yameisha?”

Pia, mkazi wa Tegeta kwa Ndevu, Shakira Abdallah Makame amefikishwa mahakamani hapo akikabiliwa na shtaka la kulidhalilisha Jeshi la Polisi kwa kutumia WhatsApp.
Mpaka hapo mbona sioni kosa?
 
Ukitaka kujua wabongo wanajua kutukana na hawana ustaarabu wa kwenye mitandao, basi ingia instagram kwenye page za hao wanaitwa wasanii, kuna matusi hujawahi kuyasikia utayaona huko
hivi na ao wanangojea nini wasikamatwe? Jeshi la polisi hembu mtusaidie hao jamaa wakamatwe ili iwe fundisho kwa wasanii pia.

Maana tasnia ya muziki na filamu imevamiwa na baadhi ya wahuni.
 
Aisee kwa mashtaka hayo hata Humu JF wamo kibaooooooo

Wamo Walipongeza kuuwawa Polisi,walikejeli kuuwawa polisi,walipongeza na kukejeli kuvamiwa vituo vya polisi kwa matukio yooote yaliyopita

Duhhh,aisee hao damu yao mbaya tu,ila naona wamewatoa mfano kama kafara ili wengine tusome.
Sasa hivi imekula kwao na familia zao,hizi sifa nyingine hizi mwisho wake ndio huo,kwenye shida humuoni hata mmoja
 
duh !!
Tanzania imevamiwa na watakatifu wasiopaswa kusemwa wasivyopenda !
je wale wanaopiga wananchi mabomu,kuvunja watuhumiwa wa kisiasa miguu,kutwanga raia risasi za moto kisiasa kama ile january 27 2001, wanaodhalilisha hadi viongozi wa dini kama MASHEKHE WA ZANZIBAR,ambao inasemekana waliwaingizia hadi majiti sehemu za siri,
je hawa nao wafanyweje ?
 
Ushauri kama unajijua huwezi kuzuia hisia zako ondoka kwenye magrouop yote ya whatsapp kwa sasa si salama.

Askari, Usalama, Makada uchwara wamesambazwa sana kwenye magroup kuangalia nani anamtusi 'mtukufu Yohana'. Mahali salama ni hapa JF tu.
Pole sana ndugu..... Ndiio unavyojidanganya kwamba hapa ni salama? Pole
 
Ulimi ni kitu hatari sana. ...sasa inabidi aache mambo yake muhimu ya kujali family yake na kwenda mahakamani kila inapoitwa leo. ..EHH MAULANA WANGU NAKUOMBA UNIPITISHE KATIKA NJIA YA HEKIMA NA BUSARA MILELE MIMI NA FAMILIA YANGU. ...ASANTE MOLA WANGU. ..
Mkuu kwani uko whatsapp na facebook wanatamka au wanaandika hizo ujumbe?
 
Back
Top Bottom