Watangazaji na Wachambuzi wa Habari za Michezo wa 'hovyo hovyo' huenda wakawa wanapatikana Tanzania tu pekee

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,478
2,000
Yaani tukio la Bernard Morrison Kuvua Bukta yake, kubakia na Chupi ya Njano huku Bukta akiiweka Kichwani mwake linajadiliwa kwa dakika 120 ila tukio la Tonombe Mukoko la Kumpiga Kiwiko kibaya John Boko ambacho kingeweza Kumjeruhi vibaya kwa Kumvunja Pua au Kumng'oa Meno yake au hata Kumsababishia Kifo limejadiliwa kwa dakika 10 tu.

Naelekea kuacha Kusikiliza Vipindi vya Michezo vya Redioni na Wachambuzi wao kwani huko sasa Kumevamiwa na Watu wa 'hovyo hovyo' tupu ambao wamejaa Chuki, Unafiki na Mahaba kwa Timu iliyolaanika na iko katika Mkondo wa Maji Bahari kuelekea Daraja la Salenda kupitia Muhimbili Hospitali.
 

Mbobo

JF-Expert Member
Jan 13, 2017
1,079
2,000
Wana ufara mwingi sana hao wachambuzi, mfano metacha kunyoosha dole la kati jemedari aliongelea dakika chache

Ila kosa la mkude alisimamia kidete bila kujua ata anatuhumiwa na nini, jana ivyo ivyo kwa morisson naona kashikia bango

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,209
2,000
Wana ufara mwingi sana hao wachambuzi, mfano metacha kunyoosha dole la kati jemedari aliongelea dakika chache

Ila kosa la mkude alisimamia kidete bila kujua ata anatuhumiwa na nini, jana ivyo ivyo kwa morisson naona kashikia bango

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Metacha anasimamiwa na Jemedari leo nimesikia wanavyompa promo huko efm
 

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
10,839
2,000
Yaani tukio la Bernard Morrison Kuvua Bukta yake, kubakia na Chupi ya Njano huku Bukta akiiweka Kichwani mwake linajadiliwa kwa dakika 120 ila tukio la Tonombe Mukoko la Kumpiga Kiwiko kibaya John Boko ambacho kingeweza Kumjeruhi vibaya kwa Kumvunja Pua au Kumng'oa Meno yake au hata Kumsababishia Kifo limejadiliwa kwa dakika 10 tu.

Naelekea kuacha Kusikiliza Vipindi vya Michezo vya Redioni na Wachambuzi wao kwani huko sasa Kumevamiwa na Watu wa 'hovyo hovyo' tupu ambao wamejaa Chuki, Unafiki na Mahaba kwa Timu iliyolaanika na iko katika Mkondo wa Maji Bahari kuelekea Daraja la Salenda kupitia Muhimbili Hospitali.
ukiacha upolisi ambao weng ni divisheni 4 , waandishi wa habari wengi ni divisheni 4 mpaka zero.
Hawajui zaidi ya kusoma blog za watu na kutafsiri kwa kiswahili kama clouds wafanyavyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom