Wataalamu Wa IT Mtusaidie Kwenye Hili

Wataalamu Wa IT Mtusaidie Kwenye Hili

1091344
1557269268162.png
1557269316258.png
1557269353739.png
1557269579654.png
1557269606399.png
 
KUHUSU PURPOTEDLY "VIDEO CHAFU" YA GWAJIMA

Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ambayo watu wanasema ni ya Gwajima. Nilikuwa ofisini leo, rafiki yangu akaja na kusema, "Umeona Gwajima alichofanya?"

Nimeiangalia ile video lkn kwa sekunde chache tu nimegundua kuwa ni "fake video." So nikabidi nimpe soma yule kijana ile asiamini kila kitu kinachorushwa mitandaoni.

Now allow me to elaborate (nifafanue) kwanini nashawishika kusema kuwa ile video SIO ya Gwajima.

Kuna kitu kitaalamu kinaitwa "photoshopping," ambacho huyu jamaa alijaribu kukitumia lakini akashidwa ku-excute vizuri. Basically, Photoshopping is the process of altering (a digital image) with Photoshop software or other image-editing software especially in a way that distorts reality (as for deliberately deceptive purposes).

Kwa tafsiri ya Kiswahili, hiki ni kitendo cha kubadilisha picha kwa kutumia software maalum za kuhariri picha kwa kusudi la kupotosha kwa ajili ya kufanya udanganyifu wa makusudi.

1). Alichokifanya huyu jamaa aliyetuma hizi picha ni kuchukua video halisi ya Gwajima (ile video ya kwanza aliyokuwa amepumzika kitandani kifua wazi), halafu akaamua kulaghai umma kwa kuweka chini yake video nyingine za mtu tofauti kabisa (anayefanana kwa mbali na Gwajima), ili kuwaaminisha watu kuwa aliyepo kwenywe ile video ya chini ni Gwajima. Kwa mtizamo wangu binafsi aliyeko kwenye video ya pili sio Gwajima.

2). Hebu ichunguze video ile kwa makini. Utagundua (angalia angle ya Camera), kuwa ile video ilikuwa inarekodiwa na mtu mwingine tofauti na Gwajima. Evidence: Kwanza hakutaka sura ya "fake Gwajima" ionekane. Why? Kwasababu alijua akimulika Camera direct usoni kwa huyo anayesemwa kuwa ni Gwajima, watu wenye akili timamu watagundua kuwa sio Gwajima yule. So alichokifanya alikuwa anakwepesha Camera ismulike usoni.

3). Gwajima ni mtu mjanja sana hawezi akaruhusu afanye mapenzi hali akijua kuwa ana maadaui wengi sana wasiomtakia mema huku akiruhusu mtu mwingine arekodi video. Hata kama ni mimi nisiye na maadui wengi wa kisiasa nisingweza kufanya such a rockie mistake. Kwanini nasema vivyo? Nasema hivyo kwasababu, ukiangalia ile video vizuri, utaona kuwa kuna kipindi mtu aliyekuwa anarekodi alikosea kidogo Camera ikamulika usoni kwa "fake Gwajima".... then faster, "fake Gwajima" akanyoosha mkono kukinga ili asionekane usoni. Sasa kama kweli alikuwa Gwajima, kwanini video ya kwanza (ambayo haisusiani kabisa na hii ya uchafu wa kijinga unaosambaa mitandaoni, yaani video ya pili) ghafla aamue kuficha sura hali ameshajiachia na kujionyesha kwenye video ya kwanza? Think people! Acha mihemuko!

4). Kingine, yule Binti aliyeko kwenye picha ya kwanza ni kaportable fulani. Mwembamba mwenye superb figure. But huyu aliyeko kwenye hii "fake video" ya pili ananekana ana kitambi / katumbo. Wapi na wapi mazee....!!

Aliyefanya huu ushenzi inabidi asakwe alafu afungwe miaka mingi sana ili suala kama hili lisijirudie tena!

I rest my case. You decide.

Me, Gustanza the Great.
Watu wengi wawapo faragha hujirekodi ili kujiona baadae walivyo fanya.

Wengine huweka vioo ili wakati wanado wajione.

Wanaojirekodi huwa wanafanya hivyo wakiamini simu zao ni salama.

Simu nyingi za watu wazima zimejaa uchafu sana.

Ila kwa mtu kama gwajima kama ni kweli inabidi akamwombe kwanza mzamaha shetani kabla ya Mungu wake.

Jambo jingine

Je huyo mwanamke wanafahamiana na gwajima.

Nadhani wengi wanamfahamu.

Haiwezekani video itengenezwe kwa wote wawili.

Ninalo jua adui zake ndio wamerusha hili.
 
Ama kwel mzee juz aliniambia kwamba magest wanategesha camera
 
Niliposoma na kuona unatoa hoja za kipuuzi kwamba gwajima hawezi kujirekodi kwa kuwa ana maadui wengi nikaishia hapohapo. Nilidhani ungeweza kutoa hoja kulingana na utaalamu ulionao kumbe ni kwa namna unavomjua askofu.pole sana
 
Yule dada na kiuno chake kigumu kama maisha.. Unakuta kajengewa nyumba na ana biashara zake nzuri tu.. Wewe kiuno feni oyaa oyaa .. Kitu mundende unamiliki miwani ya buku 3 na wigi ulipewa bure
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂
 
Yule dada na kiuno chake kigumu kama maisha.. Unakuta kajengewa nyumba na ana biashara zake nzuri tu.. Wewe kiuno feni oyaa oyaa .. Kitu mundende unamiliki miwani ya buku 3 na wigi ulipewa bure
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuna video nyingine jamaa wanasema inakuja ikimuonyesha Gwajima yuko chumbani na kijana (mwanamme wa Dar) wa kwaya yake akimtonya makalio kumuandaa kisaikolojia kumpa mtanange. Subirini mkao wa kula.
 
Yule dada na kiuno chake kigumu kama maisha.. Unakuta kajengewa nyumba na ana biashara zake nzuri tu.. Wewe kiuno feni oyaa oyaa .. Kitu mundende unamiliki miwani ya buku 3 na wigi ulipewa bure


Yule ni typical mwanamke wa Dar, anafanya mapenzi na mtu asiyempenda kwanini ahangaike naye? Kiuno unamkatia mwanamme umpendaye na si danga. Kama huniamini waulize wadada wa bongo fleva au bongo movie watakuambia.
 
Msukule wa Gwajima, samahani mleta mada....unataka kutuambia kuwa hii video si yenyewe au?
 
Back
Top Bottom