Jamaa hatari sana huyu🤣🤣🤣Umeona ee 😂😂
Jamaa hatari sana huyu🤣🤣🤣Umeona ee 😂😂
Jiandae kwa ndoa sasa na mwanajeiefuWatu watakavyoikimbia comment namba 7 sasa😂😂
Ndoa itafanyika humu humu...ukumbi utakuwa jamii photos 😂😂😂Jiandae kwa ndoa sasa na mwanajeiefu
Ndoa itafanyika humu humu...ukumbi utakuwa jamii photos 😂😂😂
Yani ilipofika post namba sita watu waka stack kama MB zimeisha vile, basi akajitokeza muhusika na sasa tumeishaanza michango,we unachanga ngapi?Mkuu hebu fafanua kidogo, ulikua unamaanisha mtu wa saba ku comment au atakayepost comment ya saba?
Au katika kuhesabu comments na post yenyewe inahesabika kama comment ya kwanza? 👏👏👏
Mkuu bado mapema sana, ngoja kwanza tukafikishe posa kwanza.Yani ilipofika post namba sita watu waka stack kama MB zimeisha vile, basi akajitokeza muhusika na sasa tumeishaanza michango,we unachanga ngapi?
Ukihesabu na post yenyewe kama ni comment ya kwanza. Ya saba inakuwa yako 😂😂😂Hivi comment ya 7 ni mimi ama Sakayo ?😅😅
Tunachaplisha mambo ili yaende fasterMkuu bado mapema sana, ngoja kwanza tukafikishe posa kwanza.
Ukichanga sasa hivi unaweza ukakuta story inahamia kwenye uzi wa "... kimasihara"
Naomba niwe mweka hazina.Tunachaplisha mambo ili yaende faster